Nassari Agawa CD Kwenye Mkutano wa Kampeni

Nassari Agawa CD Kwenye Mkutano wa Kampeni

Mnapo Changía changieni mkituelimisha na si kubeza kwa mamna ambayo hata mjinga anashangaa.
 
View attachment 633648

Unagawa CD kwa wananchi wanaohitaji mkate?Kweli Nassari kaishiwa hoja.
Wewe nenda kagawe hiyo mikate kama unaona wananchi wana njaa huna haja ya kumfundisha namna ya kupiga kampeni.kila mtu ana techniques zake wengine wanatoa buku,wengine kofia na fulana za kijani na wengine wanatoa ahadi ya sh.5000000 kwa kila kijiji.
 
Hizi akili mkaa? CD 500 ni pesa nyingi kwanini asifanye jambo la maendeleo ili wananchi wawachague Chedema kwa mazuri yao? Akili zingine bhana haya TUTACHAGUA CCM hadi mtakapo badilika.
CD moja ni 200-500, 500x500=250,000, uliza bei ya kurudia udiwani wa wale mazuzu wa arumeru halafu njoo Hitimisha huu upumbavu wako
 
Swala liko mikononi mwa vyombo vya sheria kalipeleka mwenyewe.Huko si ni kuingilia vyombo vya sheria?
Acheni mawazo mfu, kama shauri lipo PCCB kwanini inachukua muda mpaka sasa bila kuchukua hatua? CD zinaonesha kila kitu, wanasubili nini, badala yake watuhumiwa wameshakuwa promoted kuwa maRC mbali na shutuma zinazowaelekea halafu mnasema wasubiri
 
Wewe nenda kagawe hiyo mikate kama unaona wananchi wana njaa huna haja ya kumfundisha namna ya kupiga kampeni.kila mtu ana techniques zake wengine wanatoa buku,wengine kofia na fulana za kijani na wengine wanatoa ahadi ya sh.5000000 kwa kila kijiji.
CD BILA DEKI NI DHIHAKA KWA WANANCHI
 
Hizi akili mkaa? CD 500 ni pesa nyingi kwanini asifanye jambo la maendeleo ili wananchi wawachague Chedema kwa mazuri yao? Akili zingine bhana haya TUTACHAGUA CCM hadi mtakapo badilika.
Elimu anayowapa wananchi ina thamani zaidi ya unachowaza wewe mwenye akili za funza
 
Back
Top Bottom