Lusungo
JF-Expert Member
- Jan 4, 2014
- 29,514
- 42,649
Hahahahah mkuu punguza munkari kunywa maji kwanza [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Dubai gani kutakuwa dubai kule matakoni mwa dunia nani ataenda kule
Hahahahah mkuu punguza munkari kunywa maji kwanza [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Dubai gani kutakuwa dubai kule matakoni mwa dunia nani ataenda kule
Endeleeni na upuuzi wenu. Ni haki yenu kikatiba.
Wewe Meru hali ni mbaya mkuu tumefanyakazi huko ila kama unataka kusema ni ulaya basi... ngoja tupeleke maendeleo Chato ambako hawajamka!! Hivyo usilalamike tena!Meru sio chato wewe kunguni!! Chato ndo wanahitaji mkate Meru walishaamka siku nyingi mkate sio ishu kwao.
Tatizo Deki na TV sasa
Kule wataishi mangosha tuu milele na milele[emoji14] [emoji14] [emoji14]Hahahahah mkuu punguza munkari kunywa maji kwanza [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Dawa ya CCM ni kuwashitaki kwa wananchi; hiyo ndiyo dawa pekee, kwenda kwingine ni kujichosha tu.
Umasikini wako ni wako tu usiulinganishe na wa mwingineWana deki hao wananchi pamoja na Tv?au na hivyo amewapa?Cheap Politics without thinking!
Inafikiri jimbo la Nasari lina kiwango kikubwa na mambwiga kama Chato?
Heri umaskini wa mali kuliko wa akiliUmasikini wako ni wako tu usiulinganishe na wa mwingine
kwani katika kampeni watu wanagawiwa mkaate mkuu? Hizo cd zina ujumbe kama sehemu ya kampeni. ni kama ushahidi wa yale anayosema yalitokea!
Machadema majinga sana, na zamani nilidhani Nasari labda ana Akili, kumbe hovyo kabisa!Swala liko mikononi mwa vyombo vya sheria kalipeleka mwenyewe.Huko si ni kuingilia vyombo vya sheria?
CD 500 costing yake ni 150,000. Hata wewe hela aliyotumia mzee wako kwa elimu ya kwako angeweza kujenga nyumba lakini hakufanya hivyo!Hizi akili mkaa? CD 500 ni pesa nyingi kwanini asifanye jambo la maendeleo ili wananchi wawachague Chedema kwa mazuri yao? Akili zingine bhana haya TUTACHAGUA CCM hadi mtakapo badilika.
Meru haina hivyo vibanda vya kideo...kumbe hata hamuijui meru ilivyoTutakwenda kuangalia kwenye kumbi na mbavu za umbwa bureeeee bila kiingilio ili mradi tu tumtambue na kumjua shetani na kisha kumkataa....!!
LikedMeru sio chato wewe kunguni!! Chato ndo wanahitaji mkate Meru walishaamka siku nyingi mkate sio ishu kwao.
Meru haina hivyo vibanda vya kideo...kumbe hata hamuijui meru ilivyo
Monduli ndio tajiri basi, furahia.Kwani ni ukabila kusema chato ni masikini? Hamtaki kuambiwa ukweli mbunge wenu wa chato miaka 20 kawaongezea umaskini
umejazwa maneno ya uongo, hata hiyo barabara ya chato huijui. HUSIPOTOSHE WATUChato gari ni za serikali tu
Kan.ye ziwani hukoMonduli ndio tajiri basi, furahia.
Hizo dharau, kejeli na matusi yenu dhidi ya watu wa kanda ya ziwa yatawadondosha vibaya. Mliwatukana wakwere sana sababu tu ya JK na sasa mmeanza kuwatukana wasukuma sababu ya chuki zenu tu, wabaguzi wakubwa nyie.