imhotep
JF-Expert Member
- Oct 13, 2012
- 61,236
- 98,456
Usiyashangae ya musa ni bora tu kusubiri ya firaunni.Unagawa CD kwa wananchi wanaohitaji mkate?
Usiyashangae ya musa ni bora tu kusubiri ya firaunni.Unagawa CD kwa wananchi wanaohitaji mkate?
mmeishiwa pesa mnauza madiwani ili mpate pesa, alafu mnawageuka, wembe ni ule ule, CCM mbele kwa mbeleJaribuni tena kuwarubuni ndio mtajua chadema imelala au inajua inachofanya
Wacha vitisho wewe limbukeni na mshamba wa chatoEndelea tu na upuuzi wako.
Hapo ndo Chadema wanachemka mno! Kulipiza ubovu Kwa ubovu haifai, kwakuwa wao CCM walinunua na nyie pia mmeamua kufanya mule mule aisee bado tutaendelea kuchagua CCM tu mpaka mtakapo amua kuwa na mawazo Chanya!walionunu madiwani kwa pesa za umaa na kutumia mamilioni kurudia uchaguzi na kupandishwa vyeo hiyo ndio akili?
je watu wa chato hawastahili kuwekewa taa za barabarani??? je taa hizo zingewekwa barabara ipi?? je zingewekwa HIMO ndo mngefurahiUkabila upo chato mlikoweka taa za barabarani ziongoze ng'ombe
Siyo kuingilia, anataka watu waone double standards zinazotumika kupambana na watu wanaotuhumiwa kutoa/ kupokea rushwa.Swala liko mikononi mwa vyombo vya sheria kalipeleka mwenyewe.Huko si ni kuingilia vyombo vya sheria?
Angeweza kulipia kaya 25 bima ya afya inayoitwa CHF na wakafaidika na huduma za afya mwaka mzima.yeye anagawa CD KWA WATU 500 ambao hawana Sehemu ya kuzicheza....lini atawagawia deki??Hizi akili mkaa? CD 500 ni pesa nyingi kwanini asifanye jambo la maendeleo ili wananchi wawachague Chedema kwa mazuri yao? Akili zingine bhana haya TUTACHAGUA CCM hadi mtakapo badilika.
kwani watu wa chato hawastahili kupelekewa maendeleo, kwani kilimanjaro kukoje? je taa za barabarani zingejengwa HIMO ndo mngefurahi?? mmehishiwa SERA poleni sana. maendeleo ya chato sio seraChato sasa hivi kukoje shirikisha ubongo
View attachment 633648 Unagawa CD kwa wananchi wanaohitaji mkate?Kweli Nassari kaishiwa hoja.
Hayo ndo tunataka tuyaone chadema ili tuwachagueAngeweza kulipia kaya 25 bima ya afya inayoitwa CHF na wakafaidika na huduma za afya mwaka mzima.yeye anagawa CD KWA WATU 500 ambao hawana Sehemu ya kuzicheza
Madiwani wameondoka kama alivyoondoka Masha,Shibuda na wenginewalionunu madiwani kwa pesa za umaa na kutumia mamilioni kurudia uchaguzi na kupandishwa vyeo hiyo ndio akili?
Very correct kiongoziWana deki hao wananchi pamoja na Tv?au na hivyo amewapa?Cheap Politics without thinking!
Unaenda kununua ndege za mabilioni wakati wanachuo wanakosa mikopo chuoni, hospital hazina dawa na vifaa tiba vya kutosha, maji safi na salama ni kitendawili kwa wengi... Ama kweli kupanga ni kuchaguaView attachment 633648 Unagawa CD kwa wananchi wanaohitaji mkate?Kweli Nassari kaishiwa hoja.
Hivi amefanya huu utumbo kwenye kata gani?maana hii ni dharau ya mwakaWewe ndiye uliyeishiwa! Unajua pesa zilizokuwa zingawanywa ni za akina nani????
hadi hapo umeshashindwa, mnazungukia watu usiku mnawapiga na kuwatishia ikiwa watawapa CCM kura, huo ni mchezo wa kitoto sana.Arumeru si kule Mwanarumango
Kama vile ambavyo chato wanahitaji mataa kwenye barabara za vumbiKwa hiyo Meru wanahitaji CD!!
Ndege ni kwa manufaa ya nchi kiuchumi...CD ina manufaa gani?Unaenda kununua ndege za mabilioni wakati wanachuo wanakosa mikopo chuoni, hospital hazina dawa na vifaa tiba vya kutosha, maji safi na salama ni kitendawili kwa wengi... Ama kweli kupanga ni kuchagua