Wengi watabisha ila huu ndo ukweli, maisha ya mwalimu, ni uakika wa kula, ila kumiliki vitu vikubwa ni ndoto.
Walimu wengi akijitahidi akajenga na kiduka kidogo, na kivits ingawa kwa mbinde, basssi, haya yote ilikuwa enzi za kikwete.
Hawezi kuwa mwalimu ukawaza mambo makubwa watu wanakubana usitoke stress tupu, maendeleo utayawaza lini?
BTW, nilikuwaga mwalimu, ila kwa kulazimisha sikuwahi kupenda Yale maisha hata mazingira kha, headmaster yeye ndo kama raisi ruhusa hanipi, niende kufatilia vyuo mjini, hataki niende kusoma, form zangu za kwenda masomoni hazisain, nguo anapenda nivae madela, siku nikisema wacha Leo, nivaepo nguo fupi hata kama ni ya heshima, ananiandikia barua ya warning, nilipataga nyumba mbali, nikichelewa hata dakika moja, nakuta kashaweka mstari wakati anajua walimu wote wanaishi shuleni except Mimi.
Nilichokaga hayo maisha, siku moja niliamua nikaacha kazi, nikasepa Chuo coz nyingine, sijawahi kujuta kuacha ualimu kha!