hii habr nmeshtukia ni ww ila kwa hapo mwisho umetuzuga ni rafk yako...ngoja nile kwanza nakuletea ushauri25-30
Duu umpe kidogo ile ya kuzindua rasmi uchumba wenundo mana nakupenda
huna makuu
unaweza vumilia mpk ndoa[emoji3]
hupendi ugomvi
unajali
[emoji8] [emoji8]
si ndo hapo sasa we endelea tu kuvumilia ukifanya uzinzi unaibua matatizo mengi kirohoKama lindoni navumilia jee nishindwe hili[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yaani mimi lazima nifanye uzinduziAseeh hongera saana.
Mie nimeanza mahusiano mdogo... hili binafsi nisingeliweza.
Aongee tu na girlfriend wake amsaidieUshauri wako ni muhimu hapa
akiomba atapewa si unajua tumeambiwa tusinyimaneDuu umpe kidogo ile ya kuzindua rasmi uchumba wenu
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]akiomba atapewa si unajua tumeambiwa tusinyimane
Teh... tutmwibia sasahawezi kuweka avator nzuri hvyo wakt always anataman nionekane mbaya
I can imagine.Shukrani, changamoto yake ni kubwa sana
Huyu jamaa kajitahidi kweli.Yaani mimi lazima nifanye uzinduzi
Sana mimi siwezi hata kidogoHuyu jamaa kajitahidi kweli.
Hana jinsi ni bora amwambie kama ameshindwa kuvumilia na ameona amwambie ukweli ili aweze kumsaidia kuliko kumcheat na mtu mwingineKumbuka kuwa wameapiaa kuwa waaminifu, kwa hiyo ni vigumu kuomba ushauri kwa Girlfriend wake maana ifapelekea kuvunja uaminifu wao