Nashindwa kuacha kufikiria mapenzi, nifanyeje?

Nashindwa kuacha kufikiria mapenzi, nifanyeje?

Mwifwa, kama unamchumba na mmekubaliana ku-abstain hadi ndoa, kwa nini msioane?

Vv
 
chukua mkopo mkubwa na uwekeze kwenye kilimo kisicho cha umwagiliaji
 
Kuwaza sana mapenzi mpaka kupita kiasi ni tatizo la akili, anapaswa akamuone daktari wa saikolojia.
wakutanapo wawili, Mungu yu katikati yao na shetani hua 'around'
 
Lakini tatizo langu kubwa ni kufikiria mapenzi(kugegeda) kila mara kuliko kawaida. Najua kufikiria mapenzi ni jambo la kawaida kwa mwanaume yeyote rijali lakini kwangu imekuwa ni kwa kiwango cha juu zaidi.

Alijuaje kuwa ni zaidi ya wengine?
 
Ktk uchumba mkiwekeana kwamba ni hadi muoane ndipo MDUUU halafu mara kwa mara mnakutana na kuwa peke yenu!!

Hakyanani...shetani sio ndugu yenu wa karibu ujue.
 
Ktk uchumba mkiwekeana kwamba ni hadi muoane ndipo MDUUU halafu mara kwa mara mnakutana na kuwa peke yenu!!

Hakyanani...shetani sio ndugu yenu wa karibu ujue.
Ni kweli usemacho ila kuna wapo wanaweza kuhimili
 
Pole, kulingana na utafiti uliofanywa na watafiti wa masuala ya mapenzi, mwanaume anafikiria kuhusu mapenzi Mara 13 kwa siku, na mwanamke anafikiria Mara 5 tu kwa siku, kwa hiyo ni kawaida tu UC's hope!
 
Back
Top Bottom