Nashindwa kuacha kufikiria mapenzi, nifanyeje?

Nashindwa kuacha kufikiria mapenzi, nifanyeje?

Poa tukija katika Imani tunaaswa kuishi pasikufanya tendo la ndoa mpaka tutakapo funga ndoa, kuliweza hili kiimani ni kwa njia ya sala na dua. Hila kibinadamu inaweza kana kwa njia ya kuwa busy na mazoezi kama upo jeshini vile hila yataka moyo. Kikubwa ni kuwai kuoa kama u nashindwa.
Ni kweli njia ya Imani inawezekana lakini inahitaji kuwa na Imani ya kweli sio ya juu juu ambayo inaweza peperushwa na upepo.

Njia ya kuwa busy pia inasaidia, stress pia nayo inasaidia.

Lakini muhusika hapa yupo fit, no stress wala nini na suala la Imani pia yupo vizuri, ila hii changamoto ndio kikwazo kwake.
 
Hana jinsi ni bora amwambie kama ameshindwa kuvumilia na ameona amwambie ukweli ili aweze kumsaidia kuliko kumcheat na mtu mwingine
Shukrani kwa ushauri wako, ni bora awe mkweli juu ya hii changamoto maana wanaweza kuipatia uamuzi wa pamoja jinsi walivyofanya uamuzi wa kuaminiana.
 
Ni kweli njia ya Imani inawezekana lakini inahitaji kuwa na Imani ya kweli sio ya juu juu ambayo inaweza peperushwa na upepo.

Njia ya kuwa busy pia inasaidia, stress pia nayo inasaidia.

Lakini muhusika hapa yupo fit, no stress wala nini na suala la Imani pia yupo vizuri, ila hii changamoto ndio kikwazo kwake.
Kuwa fit ni ishara ya ukomavu wa akili, hisia na mwili. Mshauri afanye meditation na asiwaze sana kuhusu sex awe busy au akope mkopo. Akishindwa amwone mtaalamu wa saikolojia.
 
Kuwa fit ni ishara ya ukomavu wa akili, hisia na mwili. Mshauri afanye meditation na asiwaze sana kuhusu sex awe busy au akope mkopo. Akishindwa amwone mtaalamu wa saikolojia.
Shukrani mkuu kwa ushauri wako nina imani atauzingatia nakuufanyia kazi
 
hahahah mkuu wangu nikajua ni wewe hahah daah kumbe ni mkuu mwingine mwambie acotton with his condition
Hahahahahahaaaaa,

Tuiheshimu pia keyboard mkuu.

His condition is not favourable sasa hapa anahitaji zana za kufight na hiyo condition
 
HAHAHAAAA NILITAKA NISHANGAE YAANI MWENYE HILO TATIZO AWE NIWEWE ..TENA UNAM DATE MWANAMKE AMBAYE HUJAWAHI KUMLA TUNDA ...
AISEEE NENGAHAMA JF LEO ...na kauandamana JF
 
HAHAHAAAA NILITAKA NISHANGAE YAANI MWENYE HILO TATIZO AWE NIWEWE ..TENA UNAM DATE MWANAMKE AMBAYE HUJAWAHI KUMLA TUNDA ...
AISEEE NENGAHAMA JF LEO ...na kauandamana JF
Hahahahaaaaa.

Ushauri tafadhali..?
 
Hahahahaaaaa.

Ushauri tafadhali..?
hahahaaa huyo rafiki yako aiseee mimi cna chakumshauri mkuu ..mwanamke utakaa nae vipi kwenye mahusiano mwaka 1 pasipo kuwahi kumla tunda ..sasa huo uhusiano wao sibora wangeuvunja kisha waje wakutane hiyo siku ya ndoa...
aiseeee mwambie aache uboya
 
hahahaaa huyo rafiki yako aiseee mimi cna chakumshauri mkuu ..mwanamke utakaa nae vipi kwenye mahusiano mwaka 1 pasipo kuwahi kumla tunda ..sasa huo uhusiano wao sibora wangeuvunja kisha waje wakutane hiyo siku ya ndoa...
aiseeee mwambie aache uboya
Kwa kuwa walikubaliana hivyo na yeye akawa ana chamgamoto hii, labda tumwambie washauriane tena juu ya hii changamoto nadhani watapata suluhu iliyo bora kwa pamoja.
 
Kwa kuwa walikubaliana hivyo na yeye akawa ana chamgamoto hii, labda tumwambie washauriane tena juu ya hii changamoto nadhani watapata suluhu iliyo bora kwa pamoja.
mkuu huyo rafiki yko nimtu wa dini sana eehhh ...

lakini kama angekuwa nimtu wa Mungu kiasi hcho asingekuwa mtu wakusumbuliwa na hisia za mapenz kwa kiwango hcho
 
mkuu huyo rafiki yko nimtu wa dini sana eehhh ...

lakini kama angekuwa nimtu wa Mungu kiasi hcho asingekuwa mtu wakusumbuliwa na hisia za mapenz kwa kiwango hcho
Hisia hazibagui mkuu,

Hapa anataka ushauri ili apate suluhu bila kukengeuka
 
Penda kuwa karibu na wanyama hii ndio kinga inayonilinda mwaka Wa tano huu napeta bilakungonoka
 
Back
Top Bottom