Nasema tumechoka na mfumo DUME

Tuko jinsia tofauti sasa usawa unatokea wapi hapo dada zangu
 
Kim nana pakua elimu tuipate hapa jukwaani•
 
Last edited by a moderator:
Usawa baina ya mwanaume na mwanamke hautakuwepo mpaka pale mwanaume atakoanza kuziona siku zake na mpaka siku mwili wa mwanamke utakapoweza kuzalisha mbegu za kiume na kuweza kumpa mimba mwanamke mwenzie
 
Mko poa sana wamama tunawapenda tu ila ninyi mnatumaind kwamba tunawanyonya. Basi na uwe mfumo jike maana kama sio dume ni jike. Haviwezi kuwa vyote.Ss tutavumilia muuite mfumo jike. Lakini muwe tayari kulia zaidi.
 
Kwahiyo mnataka na mimba tubebe sisi wanaume..?? Chukulia mfano wewe ndio kiongozi unapata ujauzito unawekwa bed rest nani ataongoza sasa...?? Familia mnashindwa kulea mnakimbilia fursa.. unataka upewe fursa ipi zaidi ya kuitunza familia..?? Ama hiyo siyo fursa ya kuleta maendeleo.?? Wanawake tunajua na wenyewe mnajijua mna mapungufu mengi sana... any way kila la kheri katika harakati zenu...

Ila hako kamsemo kenu ka kuwezeshwa mnaweza ni ka uwongo bora tu mkabadilishe hakana ukweli wowote wangapi waliwezeshwa wakashindwa..??

wanawake wenyewe ndo hawa wa bongo movies.,, taarab,, baikoko,, vigodoro,, ushirikina,, majungu + umbea,, wapiga picha za uchi,, madada poa... n.k n.k.... kazi mnayo kwa kweli
 
Jitambueni kwanza kwa wingi wenu hata mkiamua mwaka huu mchague raisi mwanamke mnaweza but majungu vijicho na kupenda miterezo mtamuachia nani? zamani kuna mademu shuleni unamuuliza mbona hujisomei? anakujibu kuna jamaa huko linanisomea (mume atakae kuja kumuoa )sasa kwa akili ya kushikiwa hivyo mnategemea nini?
 
unajaribu kubishana na mungu.IQ ya mwanamke nu fupi kufanya maamuzi wala uongozi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…