Nape: Wapinzani ni failures! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Wapinzani ni failures!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msendekwa, May 8, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nape Nnauye, kupitia taarifa ya habari Chanel 10 anadai wote walioanzisha vyama pinzani wametoka CCM na kwamba walikuwa failures kule(watu walioshindwa kufuata taratibu ndani ya CCM, wamezoea vya kunyonga!)
    Swali kwake:
    Alipoenda kuanzisha CCJ, alikuwa winner?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Achana na vuvuzela hilo, hana sera saizi ni kama kachanganyikiwa. Haelewi kuwa mwanaCCM ni uamuzi kama ulivyo uamuzi wa kuacha na kuanzisha chama cha siasa.
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,767
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Debe tupu aliachi kutika!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kiufupi Nape hana agenda.
    Mwambie aongelee kinachoendelea sasa hivi kuhusiana na wimbi la kujivua gamba!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Ni aibu kujadili watu wanaoropoka kama wamechanganyikiwa..
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Oooh!!Kasau kwamba wananchi wote walikuwa ccm kwa kupenda au kulazimishwa. Na sasa machaguo yameongezeka kwa wale waliolazimishwa kwenda wanakotaka.Kama ccm ingekuwa na uwezo wa kibinadamu, ingewatapika kitambo.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,796
    Likes Received: 36,821
    Trophy Points: 280
    Nape is running away like headless chicken.
     
  8. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,617
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwa mantiki isiyopinda basi yeye alifeli kote, maana alishindwa CCM akataka kukimbilia chama fulani akakataliwa ,masharti yake pia akajaribu kuanzisha CCJ ambayo nayo hakuweza. So he is a double failure.

    Lakini pia atoe mfano wa watu walioshindwa kufuata taratibu huko CCM wakaanzisha vyama vingine na sasa wameshindwa kuendeleza kile walichokiamini kuwa kina manufaa kwa Watanzania. Au anaanza kurudia tena jina alilopewa na Heche.
     
  9. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,478
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Mh! Nepi kweli chama hakina msemaji, hivi kwa nini apewi karipio hata anaposema mambo yanayo kidhalilisha chama au ndo CCM wanaishi kikambare kila mtu ana ndevu hajulikani mtoto wala mkubwa
     
  10. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achana nae huyo mlopokaji wa magamba. Ipo siku atayalamba matapishi yake. Mi naona anaitamani sana nafasi ya ubunge hata wa kuteuliwa maana anaona kijana Januari Makamba kalamba dume. Sasa inabidi ajipigie debe kwa kuropoka chochote ili amfurahishe JK labda anaweza akaambulia chochote. Anajitafutia uhalali wa kuendelea kuwepo kwa nguvu (looking for political legitimacy) kumbe ndani ya CCM yenyewe hajui kuwa yeye ni reject kwa wazee. Atabaki kuishi kwa matumaini hadi atachakaa. Akija kusituka kujifunika shuka itakuwa tayari ni asubuhi. Ni bora akae kimya, hiyo ndo inaweza kumpa heshima anglau.
     
  11. t

    takeaction Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hivi polisi wako wapi wa kukamata watu kama hawa wachochezi? vyama vya upinzania vipo kisheria? tutaweka kwenye Katiba.
     
  12. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi Nape hajaanza kutambua kwamba mpaka sasa yeye na CCM ni wapinzani????
     
  13. G

    Georgemotika Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani uyo ni vuvuzela ajiulize kwanza wakati Wa ufisadi ulipoanza lowasa alijiuzulu uwaziri mkuu baadae Kamati kuu ya cc ikakaa wakaamua wavue gamba wote waliousika akiwemo rostam ,chenge na lowasa wakimaanisha wajiuzulu nafasi zao zote ukiwa na ubunge rostam akaachia wengine ikashindikana sasa mwulizeni uyu nape (vuvuzela)hawa magamba sta wameongezeka Kama wale Wa kwanza walikuwa wanaua chama na wameshindwa kuwatoa vipi hawa Sita waliomwagwa na rais juzi wateafanyaje yeye na cc Yao je si ndio chama kinaukata na kupoteza dira.
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,420
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Nape, tunakuruhusu ongea yote yanayokusibu kwani chama kinajichuja mafisadi wanabaki wasafi wanaondoka. Hata wewe utaondoka najua kwa sasa unatimiza tu wajibu.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,947
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nape kumbe bado yupo nasi katika ulingo wa siasa ndani ya nchi hii????? Mie nilidhani kahamia kule NCCR Mageuzi kumuongezea nguvu yule 'kijana' wao.
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,385
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nape ndio nani hapa Tanganyika?
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,804
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Well said, wape wape hao vilaza vidonge vyao. Leo nimeamini kwa mara nyingine kuwa Nape mwana wa Nnauye ni jembe.."WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nikajua kuwa mnamjadili mtu mwenye akili timamu....kumbe Nape....!!!
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Amefufuka tena??tehetehe!vuvuzelaaa!vuuuuu!
     
  20. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,695
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Sijaona makosa kwenye maneno yake. As far as CCM is concerned, taratibu za CHAMA NI RUSHWA, rejea kauli za Katibu mkuu wao Bw. Mangula alivyosema baada ya kushindwa kwenye chaguzi zao za ndani...

    NAPE YUKO SAHIHI, CHAMA CHENYE TARATIBU ZA RUSHWA HATUKIWEZI!
     
Loading...