Nape Nnauye na Hekima za mfalme Suleimani

Nape Nnauye na Hekima za mfalme Suleimani

Pamoja na yete maneno yake yana maana. Kweli Nape ametukana wengi na alijifanya Mungu akiwa joo. Sasa hivi wengine ni zamu yao lakini hii itapita pia. Aliye juu mgojee chini!!
 
Nadhani kilichotokea kwa Nape hakukitarajia ktk medani za siasa,hizo ni tafakari akiwa amekaa na kujiuliza amejikwaa wapi
 
Mile kitendo alichokifanya Kule jimboni kwake cha kina mama kulala chini halafu yeye kuwakanyaga akipita juu yake kinaniuma sana kwakweli
 
Kwenu,

"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!

Nape ni majeruhi, hata ungekuwa wewe ama mimi, kama binadamu, yumkini tungejikuta vile!!! Tumsamehe bure mzee wa goli la mkono!!! Kafungwa yeye, sasa nongwa! [emoji23][emoji23]
 
Kwenu,

"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!
Naskia kaokoka atafungua tu kanisa lake
 
Mbona mnamhukumu? Kanukuu maneno kutoka kwenye biblia
 
Nape ni mjanja ktk uteuzi wa lugha yeye hujua kabisa akitupia lugha flan italeta mjadala lakn naamin hapendi chama kinavyoendeshwa lakn pia anataman kuona wanachama wenzake wanaamka maana Nape hta chama kikosee vp anaamin wanaweza kupewa nafas wajisahihishe.
Utagundua kuw hyu jamaa linapokuja swala battle ya chama chake na chama kingne huwez kumfanya msaliti atapambana mpk tone la mwsho ila ndio hivo baada ya hapo atarudi ktk msimamo wake wa kukisahhsha mpk mda huu anaona kabsa watu ndan ya chama wanakosea lakn hakuna mwenye kibur cha kukosoa maana wapo wenye nguvu wachache wamejipa mamlaka ya kujifungia na kuamua tu lolote juu ya chama.
Akitokea mtu akaweza kuwaorganize watu kama Nape,Kigwang'ala,Bashe,Zungu,Ridhiwani,Mwigulu na Makamba kuwa waanzishe vuguvugu la ukombozi ndan ya chama kuokoa chama kisiende mrama 2020 ndio utawez kujua Nape ni mweledi kias gani?
Yote kwa yote kwasasa amechelewa maana alishajharbia alipokubali kuiingizwa mkenge kufuta "bunge live" ingekuw enzi za bunge la mama makinda tungeona how strength he is kwasabab kwny mijadala humo anaongea vtu productive sana ila ndio hatumuoni.
 
Kwenu,

"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!

Kiburi cha kuzima Bunge live kilishamshusha. Mwache atapetape anapenape ...bao la mkono limemrudia. Mungu sio rashidi waliiba kura akahisi ataishi kama mfamle Leo amekuwa chakubanga wa methali,nahau na misemo kama mzaramo wa kisiju.
 
Kajilenga mwenyewe kwani wkt anasema goli la mkono ni lazima alimaanisha nini?Hicho kiburi alikitoa wapi?
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Mile kitendo alichokifanya Kule jimboni kwake cha kina mama kulala chini halafu yeye kuwakanyaga akipita juu yake kinaniuma sana kwakweli
Halafu akajifanya eti analia hahah
 
Nape ni fungu la kukosa..alisimama kidete kufungia bunge live..Nape amekuwa ni mpinzani kila anaponyimwa fursa, kwa wanaojua siasa nadhani mnakumbuka alivyotoswa uvccm na mzee makamba alivyoendesha upinzani mpaka wakamtimua. Uwaziri unamuuma sana, gari la bure, nyumba bure, kila k2 bure.. Nape apambana na hali yake..kwenye furaha anatufanyia nyodo..goli la mkono..leo katoswa bashite yupo juu yake anataka tuumie wote hapana. Wapo wanasiasa naweza ku sympathy nao km Lisu siyo Mnape Mnauye..
Huyo Mh.Nape alijisahau,malipo ndio hayo,amefungwa kwa bao la shuti kali,kaingia nao wavuni.
Anachotakiwa kufanya ni kuacha kupambana na mamlaka,Nape hawezi kushinda.
 
Kwenu,

"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!
Hiyo nukuu inamuhusu yeye mwenyewe, kiburi chake kimemshusha
 
Kwenu,

"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!
Asante Napengwa Nnauye
 
Back
Top Bottom