Nape Nnauye na Hekima za mfalme Suleimani

Nape Nnauye na Hekima za mfalme Suleimani

Pamoja na uvivu wangu wa kusoma Uzi woote, leo nimejikuta nasoma mwanzo mwisho na kugonga likes za kutosha!! Naamini Nape ameona hisia za watanzania na Ana la kujifunza
 
Nape Moses..kaka historia inaongea unafiki wako kipindi cha bunge kuzimwa kilituumiza sana watz .bora ukalime na kula vpensheni vyako vilivyo salia
 
Ni safi fisiem wote haya ya Nape yawapate ndi0o watajifunza kutenda ubinadamu. Sasa hivi wamekuwa kama wanyama. Ni tumbo tu linafikiri siyo kichwa kwa fisiem!
 
Haya ya Nape kuna la kujifunza. unapokuwa na cheo angalia sana maana siku moja utashuka chini. alichofanya Nape yanamgeuka. Pole sana Nape. Maisha ni safari ndefu. Jipe moyo tu ndivyo maisha yalivyo.
 
Nape Moses..kaka historia inaongea unafiki wako kipindi cha bunge kuzimwa kilituumiza sana watz .bora ukalime na kula vpensheni vyako vilivyo salia
Pensioni zenyewe si ndio hizo serekali imeanza sarakasi kulipa wafanyakazi.Kwa hii dhuluma,Mimi naunga mkono hiyo namba 20180426
 
Anajuta masikini, kweli Mungu tu ndo atayebaki akiwa juu ya yote.
 
Hili jinga kama majinga mengine nakumbuka wakati anatoa hoja yake ya kufungia bunge live kama sikosei Zito akawa anachangai basi Lenyewe likawa linavuta mdomo kwa dharau kama mwanamke vile

Blaliful akale alipo peleka mboga
 
Baba wa bunge live, wa bao la mkono nk pole yako kweli tumbo la kichwani baya sana
 
hayo aliyosema yanamhusu yeye mwenyewe, achaneni naye huyo magu akimkumbuka atarudia hali yake ya kibri na kuona raia wa nchi kama abiria kwenye lori.
 
Back
Top Bottom