Nape Nnauye na Hekima za mfalme Suleimani

Nape Nnauye na Hekima za mfalme Suleimani

Kwenu,

"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!
wacha aisome namba huyu. kinyago achonge yeye kutishiwa atishiwe yeye. Snura!!!

[HASHTAG]#pushupjumlishagolilamkononyambafu[/HASHTAG]
 
Huo mfano unamuhusu yeye nape..kwenye kampeni jimbo la mtama aliwaambia wapiga kura mtake msitake mi ndio mbunge wenu..kilikuwa kiburi cha hali ya juu ila akashushwa
 
Nape watawala huja na kupita; bado una miaka mingi ya kufanya siasa; watanzania wanaelewa mapito upitayo; una support yao kubwa.

Wewe si mnafiki kama walivyo wana CCM wengi hasa vijana. You have a Political bright future!!
 
Aache kutupigia makelele anajifanya ana busara kwakua hana uwaziri.

Tena huyu jamaa sitaki hata kumsikia, yeye ni muasisi wa kuhakikisha hakuna Bunge live.

Waongee wote Nape kwangu ni mpuuzi Kama wapuuzi wengine
Mkuu Mswalie mtume ! huyu mtu ni kama amekiri mwenyewe hadharani .
 
Nape alikuwa anapiga sana kelele nje ya system, wakampa kazi chafu, ikamchafua kisha wskamtupa nje. Leo hata akipiga kelele hamna anayemsikiliza.
 
Nape ni fungu la kukosa..alisimama kidete kufungia bunge live..Nape amekuwa ni mpinzani kila anaponyimwa fursa, kwa wanaojua siasa nadhani mnakumbuka alivyotoswa uvccm na mzee makamba alivyoendesha upinzani mpaka wakamtimua. Uwaziri unamuuma sana, gari la bure, nyumba bure, kila k2 bure.. Nape apambana na hali yake
Na apambane tu sisi tukishazoea yeye ujana wake wote kazoea vyakupewa na ccm sisi tunapambana wala hatulalamiki kutwa kucha kukoti maandiko ya biblia asiyofahamu
 
NAPEEE UNAFAA SANA ILA HUNA SUBILA.
MAMA MALECHELA ANA SUBIRA
IGP MSTAAFU ANASUBIRA.
WEWE ENDELEA TU NAMIPASHOO UNAKUWa KAMA CHADEMA BWANA!!
Karma inmtesa na bado, kila anayehujum watamzania ipo siku leo au kesho atajutia matendo yake.
 
NN anajitahidi sana kutubu..
Sijuhi itafikia hatua umma utasahau maovu yake (bunge live, media act, goli la mkono, etc)?
 
Kwenu,

"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!
Ukiona hujui ni nan ,bas utakua we sio mlengwa ila mlengwa kashapata SMS ,sio ajabu akaanza kutukana huku mlengwa au walengwa
 
Back
Top Bottom