Uko sahihi!Kufurushwa si ndio kushushwa kwenyewe, au sielewi?
Vv
Uko sahihi!Kufurushwa si ndio kushushwa kwenyewe, au sielewi?
Vv
nakutafuta jibu na lipo tukm hujui kitu unachoongea kaa kmya. biblia siyo gazeti .
Mbona kila siku mnahangaika na tweets za Nnape? He has rights to tweet as it pleases him. Some tweets are just quotations from other authorsKwenu,
"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!
Idi Amin Regime's Who's WhoMjukuu wa idd Amin yupo Tanzania ni Rais wa mkoa pia ni Naibu Rais, mshauri mkuu wa Rais Olijino yeye hujulikana kwa jina la Maliyamungu Bashite akiwa ni Mrithi wa zile tabia zote za Hatari za marehemu Colonel Maliyamungu wa enzi za utawala dhalimu wa nduli idd Amin dada.
Katika wanafiki original nchi nape wa kwanza! Enzi zake wakilia wengine yeye kicheko leo eti mhenga du!Nape kachooka hana mpya huyo, Analia njaa tu huyo.. hapa kazi tu haangaliwi mtu.
Hivi amejibu waraka leo ?! Samahani nilikuwa mbali
Apewe heshima yake bao lake la mkono ndio limetulerea hilo jiweMzee wa goli la mkono now days ana taabika na kujilaumu,
Hii dunia inazunguka ndio mana kuna usiku na mchana,
Na kuna kupanda na kushuka ni swala la muda tu
Taja jina mkuuMpe bunduki halafu chukua matop wawili toka juu waweke mbele yake kisha mwambie atumie risasi moja tu utajua anamlenga nani mkuu.
kumbe umeishajua, ameelekezwa fulani, sasa unauliza nini, wakati wewe mwenyewe umeishasema ameelekezwa fulani, au wewe humjui fulani ni nani, tukitajie?.Kwenu,
"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!
We should be concerned as to their meanings. He was serving as a minister. His words contain a message that is undoubtedly meaningful.Mbona kila siku mnahangaika na tweets za Nnape? He has rights to tweet as it pleases him. Some tweets are just quotations from other authors
Punguza ulevi wa pombe za chattleNape ni fungu la kukosa..alisimama kidete kufungia bunge live..Nape amekuwa ni mpinzani kila anaponyimwa fursa, kwa wanaojua siasa nadhani mnakumbuka alivyotoswa uvccm na mzee makamba alivyoendesha upinzani mpaka wakamtimua. Uwaziri unamuuma sana, gari la bure, nyumba bure, kila k2 bure.. Nape apambana na hali yake
WeweMwenyewe umesema kabisa amenukuu kwenye bibilia. Afu unauliza kamlenga nani? Bibilia ilimlenga nani?
Nape nae kanilenga mimiWewe