Nape Nnauye na Hekima za mfalme Suleimani

Nape Nnauye na Hekima za mfalme Suleimani

Nape asubiri 2020 atajua kiburi kinavyomshusha mtu,yeye alijua cheo cha uwaziri yupo juu saaaaana!
 
Nape shukuru kwa kidogo unachopata wapo Watanzania wenzio hawajawahi kula hiyo keki ya Taifa kama ulivyopata wewe nafasi na kututenga ulikomaa katika Bunge live kama wewe ulikua spika leo hii upo nje unataka tuwe wote nje komaa na hali yako kama sisi ulivyotukomaza kutoona Bunge live...
 
Nape shukuru kwa kidogo unachopata wapo Watanzania wenzio hawajawahi kula hiyo keki ya Taifa kama ulivyopata wewe nafasi na kututenga ulikomaa katika Bunge live kama wewe ulikua spika leo hii upo nje unataka tuwe wote nje komaa na hali yako kama sisi ulivyotukomaza kutoona Bunge live...
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Kwani wewe hujui siku hizi Nape kawa mwanafalsafa?watanzania hatuna ubavu wa kuongea wakati wa kula tu.
 
We should be concerned as to their meanings. He was serving as a minister. His words contain a message that is undoubtedly meaningful.
Did he start tweeting after being removed from ministerial position? I think we waste a lot of time trying to make our own enterpretation from what he tweets. After all that is a tweet quoted from the Bible so let it be as it is from the Bible
 
Nape ni fungu la kukosa..alisimama kidete kufungia bunge live..Nape amekuwa ni mpinzani kila anaponyimwa fursa, kwa wanaojua siasa nadhani mnakumbuka alivyotoswa uvccm na mzee makamba alivyoendesha upinzani mpaka wakamtimua. Uwaziri unamuuma sana, gari la bure, nyumba bure, kila k2 bure.. Nape apambana na hali yake..kwenye furaha anatufanyia nyodo..goli la mkono..leo katoswa bashite yupo juu yake anataka tuumie wote hapana. Wapo wanasiasa naweza ku sympathy nao km Lisu siyo Mnape Mnauye..
Binadamu ana uwezo wa kuchelewesha ila ipo tuu huwa ni jambo la muda tuu Mkuu
 
Tatizo kuna watu wanahubiri sana 'amani' na kulaumu 'wenzao' kuwa wao ndio wanahatarisha 'amani' huku hao watu wakiwa wameficha kwa nyuma majambia, mapanga, smg na Ak47!
 
Nape ni fungu la kukosa..alisimama kidete kufungia bunge live..Nape amekuwa ni mpinzani kila anaponyimwa fursa, kwa wanaojua siasa nadhani mnakumbuka alivyotoswa uvccm na mzee makamba alivyoendesha upinzani mpaka wakamtimua. Uwaziri unamuuma sana, gari la bure, nyumba bure, kila k2 bure.. Nape apambana na hali yake..kwenye furaha anatufanyia nyodo..goli la mkono..leo katoswa bashite yupo juu yake anataka tuumie wote hapana. Wapo wanasiasa naweza ku sympathy nao km Lisu siyo Mnape Mnauye..
You nailed it Chipa GM.....umemjua vyema nawashangaa hao wanaomuita sijui shujaa sijui nini for what?for who?
 
Nape anatoa madongo kwa sababu yuko nje ya system
Nape alikuwa yupo ndani ya system ya chama, na kwenye vile vikao vya siri vya chama alikuwa anahudhuria, ili kumtoa kwenye system ya chama alitulizwa kwa kupewa uwaziri, akaachia ngazi ndani ya chama, baada ya mda katupiwa changa la macho kashindwa kulikwepa kapigwa chini, mchezo ukawa umeishia hapo... sasa hvi ni mwanachama wa kawaida ndani ya chama chake ndiyo kinacho muuma + kutimuliwa uwaziri....

Kilicho mponza nape ni domo lake
 
Nape ni fungu la kukosa..alisimama kidete kufungia bunge live..Nape amekuwa ni mpinzani kila anaponyimwa fursa, kwa wanaojua siasa nadhani mnakumbuka alivyotoswa uvccm na mzee makamba alivyoendesha upinzani mpaka wakamtimua. Uwaziri unamuuma sana, gari la bure, nyumba bure, kila k2 bure.. Nape apambana na hali yake..kwenye furaha anatufanyia nyodo..goli la mkono..leo katoswa bashite yupo juu yake anataka tuumie wote hapana. Wapo wanasiasa naweza ku sympathy nao km Lisu siyo Mnape Mnauye..
Nilimwona Nape siku akitangaza uamuzi wa kufungia Bunge Live. Hakuwa mwenye furaha na kujiamini kama nilivyomzoea. Alionekana kutii amri Fulani ambayo haikuwa ndani ya moyo wake. Naamini mpaka leo anaujuta kukubali kusukumwa kuyasema yale. NDIYO TATIZO LA KUSUKUMIZWA. Nampa pole ila namwomba ajipambanue ili aweze kueleweka, ule msemo wa "MTUMIKIE KAFRI UPATE MRADI WAKO" kimekwisha.
 
Kwenu,

"Kiburi cha mtu kitamshusha bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa"
Haya ni maneno ya Nape Nnauye, akinukuu Biblia toka kitabu cha Mithali sura 29:23,bila shaka yalielekezwa kwa fulani!
"Wanapeleka maiti Ikulu,,,," - Nape Nnauye.
 
Kilicho mponza nape ni domo lake
Hilo neno DOMO naomba ulibadilishe maana hajatumia vibaya mdomo wake. Ila alichokuwa anakifanya ni sahihi kuunda tume ile ambayo haijampendeza aliyemuweka pale.
 
Back
Top Bottom