Nape Nnauye anataka nife na ndoto zangu

Nape Nnauye anataka nife na ndoto zangu

SectionTwenty

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Posts
675
Reaction score
614
Hii sheria iliyopitishwa ya kuwa vituo vya redio viwalipe wasanii wanapocheza nyimbo zao naona ktatumaliza sana sie wanamuziki underground wenye ndoto za kutoka kimuziki.

Waziri nape kwa uamuzi huu aliofanya naona kabisa ntakufa na ndoto zangu za kuwa msanii mkubwa,sitatoka ng'o kwa sheria hii
 
Ndo ukomae kutengeneza kitu kikali au ukubali ziwe zinapigwa bure
 
Hii sheria iliyopitishwa ya kuwa vituo vya redio viwalipe wasanii wanapocheza nyimbo zao naona ktatumaliza sana sie wanamuziki underground wenye ndoto za kutoka kimuziki.

Waziri nape kwa uamuzi huu aliofanya naona kabisa ntakufa na ndoto zangu za kuwa msanii mkubwa,sitatoka ng'o kwa sheria hii
Huu si uamuzi wa Nape.. . Kama kweli una kipaji utasikika tuu..
 
Ni vyema,itasaidi vijana wenye nguvu wabaki vijijini kuzalisha mazao na wanyama badala ya kukimbilia kubana pua.
 
Pia hii kitu ipo kwenye katiba na sheria za nchi? Ama nikukurupuka na mihemko ya uwazir
 
Nape yuko sahii kabisa

ukiona mziki wako unapigwa kwa kusaidiwa ujue hamna kitu
bora uache ufanye shughuli ingine

Nape atawasaidia sana hili likipita
 
jama nape yuko sawa kabisa namuunga mkono na miguu acha wasanii walipwe sasa hapa ndo tutamuona mwenye akili ya kuumiza kichwa kutoa ngoma kali ikubalike watu wairequest then apate mtonyo. SAFI SANA NAPE

by Mwanaukawa LIKE Niku ADD
 
Last edited by a moderator:
Sasa zikipigwa za kina 50cent na Beyonce hatusikiliza hizo Radio?
 
Nape yuko sahii kabisa

ukiona mziki wako unapigwa kwa kusaidiwa ujue hamna kitu
bora uache ufanye shughuli ingine

Nape atawasaidia sana hili likipita

Hivi hapa nchini tuna radio stations ngapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom