Nape ni dini gani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ni dini gani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by issenye, Sep 1, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 60
    Wanajamii naomba kuuliza swali hili, hivi huyu Nape ni dini gani? Kwani ninavyokumbuka wakati Mzee Moses Nnauye amefariki alizikwa kwa imani ya dini ya kiislamu. Lakini toka Nape ameanza kuwa maarufu (kama ni kweli) sijamuona kwenye shughuli yeyote ya kidini (iwe kanisa msikiti etc) Pia mwezi wote wa Ramadhani hakuwa na dalili za kufuata imani ya kiislamu kama inavyokuwa kwa Waislamu wengine wote wanavyouheshimu mwezi wa Ramadhani
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,907
    Likes Received: 3,575
    Trophy Points: 280
    Harusi yake ilifungwa kikristo.
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Binafsi nafikiri huyu dogo hana chembe ya dini ndani ya damu yake kwa sababu ni mwongo, mnafiki, mchonganishi na kizabazabina!
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    mkristo
     
  5. a

    agwambo 86 Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mme anza na udini sasa
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    CCM ndio dini yake... kama mzee wetu kingung`e
     
  7. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Mafirauni huwa hawana dini...

    Sidhani kama ni muislamu kwani asingewafitini waislam wenzie...

    Lakini pia sidhani kama mkristo kwani JK asingemtumia kuwafitini wakristo wenzie, na pia JK ni mdini anapenda kuwapa ulaji watu wa dini yake
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mshkaji ana dini lakini anaweka maslahi ya kazi mbele kwa sababu ya njaa
     
  9. K

    Kampini Senior Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye kuwa na dini au kuwa nayo inatuhusu nn wanaJF.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hahah...haya bana!
    Kumbe CCM siku hizi imekuwa dini!!
     
  11. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,965
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    He must be a Christian like his father but Not Moses Nnauye.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa taarifa zilizopo huyu jamaa hata huyo mzee Moses Nnauye sio dingi wake. Kuhusu suala la imani yake hapo sina taarifa
    Ni sawa na Lil Wayne alivyolelewa na Baby. Ndivyo ilivyo kwa Nape na marehemu mzee Moses Nnauye
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwahiyo Nape aliokotwa tu? hata mie nilikuwa namtania mdogo wangu kuwa tulimuokota tu basi analia hadi nimuambie hatukumuokota kisha anaenda kusema kwa mother.
     
  14. Mama ibu

    Mama ibu Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kama kikwete anafanya hv safi sana mungu atamlipa kwa hili
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,317
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Dini yake itatusaidia nini?
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280

    simple mind.....
     
  17. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,749
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ukishajua dini yake inakusaidia nini? think big!!!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    bora wewe ulikuwa unamtania mdogo wako, nilichokiandika hapo juu kinatoka kwenye source za uhakika kabisa kwamba mshikaji yule mzee sio dingi wake.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Dini yake ya kaz gan?. Dini yake inahusiana vip sisi!
     
Loading...