Nape akamatwe ahojiwe kwa kuhamasisha uvunjaji wa amani.


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,732
Likes
2,678
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,732 2,678 280
Kwa mtu ambaye ni public figure hawezi kuongea maneno ambayo niyauchochezi ambayo yanaweza kusababisha uvunjifu wa amani!Hafai kuwa kiongozi kutokana na maneno yake ya uchochezi!yeye chama chake kinatakiwa na uvumilivu kwakuwa ndicho chama kimeshika dola!maneno aliyosema yanaweza kubadili mtazamo wa taifa kwa dakika 1 tu!hata Rwanda ilikuwa kama hivi!nasikitika hata vyombo vya habari vimepamba habari yake ilitakiwa kuipuuza!na shangaa Jeshi la Polisi lipo kimya hapo tunakuwa na shaka na Polisi kwa kauri hii ya Nape ingekuwa kwa upinzani tayari yupo ndani!Kwanza anaushahidi kama vijana wa upinzani ndiyo walifanya haya yote yanayotokea Igunga?je Polisi wamejihakishia kwamba kweli maneno ya nape yanaweza kutumika kama ushahidi?Nape unazeeka kisiasa.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
ingekua ni upinzani ndo wametoa kauli hiyo ungesikia wanataka kuhatarisha amani ya nchi yetu
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Kweli siasa za Tanzania zimefilisika ... Kiongozi kama ya Ngazi Ya Nape ... anadiriki kuongea jambo ambalo halina Mantiki wala busara ya anina yeyote ... Simply Kupata Kura ....Hii haikubaliki kabisa... Inaashiria kubomoka kwa miiko ya Ungozi na Misingi dhabiti ianayoifanya tanznaia kuwa Tanznaia...!!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
50
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 50 0
Kwa mtu ambaye ni public figure hawezi kuongea maneno ambayo niyauchochezi ambayo yanaweza kusababisha uvunjifu wa amani!Hafai kuwa kiongozi kutokana na maneno yake ya uchochezi!yeye chama chake kinatakiwa na uvumilivu kwakuwa ndicho chama kimeshika dola!maneno aliyosema yanaweza kubadili mtazamo wa taifa kwa dakika 1 tu!hata Rwanda ilikuwa kama hivi!nasikitika hata vyombo vya habari vimepamba habari yake ilitakiwa kuipuuza!na shangaa Jeshi la Polisi lipo kimya hapo tunakuwa na shaka na Polisi kwa kauri hii ya Nape ingekuwa kwa upinzani tayari yupo ndani!Kwanza anaushahidi kama vijana wa upinzani ndiyo walifanya haya yote yanayotokea Igunga?je Polisi wamejihakishia kwamba kweli maneno ya nape yanaweza kutumika kama ushahidi?Nape unazeeka kisiasa.
Ungeeka hayo maneno yake hapo kwa faida ya wale ambao hawakusikia au wako mahali amabapo hawana access na vyombo vyetu vya habari.
Ila huyu dogo anaingilia ligi ambayo haiwezi.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,732
Likes
2,678
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,732 2,678 280
Natafuta chanzo cha habari nakuwekeeni shotly
 
B

Benominja

New Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
B

Benominja

New Member
Joined Sep 1, 2011
4 0 0
Kwa mtu ambaye ni public figure hawezi kuongea maneno ambayo niyauchochezi ambayo yanaweza kusababisha uvunjifu wa amani!Hafai kuwa kiongozi kutokana na maneno yake ya uchochezi!yeye chama chake kinatakiwa na uvumilivu kwakuwa ndicho chama kimeshika dola!maneno aliyosema yanaweza kubadili mtazamo wa taifa kwa dakika 1 tu!hata Rwanda ilikuwa kama hivi!nasikitika hata vyombo vya habari vimepamba habari yake ilitakiwa kuipuuza!na shangaa Jeshi la Polisi lipo kimya hapo tunakuwa na shaka na Polisi kwa kauri hii ya Nape ingekuwa kwa upinzani tayari yupo ndani!Kwanza anaushahidi kama vijana wa upinzani ndiyo walifanya haya yote yanayotokea Igunga?je Polisi wamejihakishia kwamba kweli maneno ya nape yanaweza kutumika kama ushahidi?Nape unazeeka kisiasa.
<br />
<br />
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Nani wa kumuwajibisha wakati wamemtuma?
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
SAFI SN NAPE UNAFANYA KAZI NZURI SN YA KUKIBOMOA CHAMA CHE2.good
 

Forum statistics

Threads 1,239,208
Members 476,441
Posts 29,345,725