Naona sasa ning'atuke kutoka kwake

Naona sasa ning'atuke kutoka kwake

Kuna wengine wameenda umri lakini bado wana mambo kama huyu binti. Mara nyingi hizo ni dalili za mwanamke ambaye anapenda kuendesha wanaume, haswa wale wenye upendo wa dhati.
Unaweza jua upo na mtu kumbe yeye kitambo ameshakuona ndezi anakuchora tu.
Hii nakubali ila wanawake wenye drama ni wapumbavu sana 😅! Most likely wa age za 18-24 ndio wana hizo tabia za kipuuzi
 
Ni kweli kabisa hilo, mtu unapendwa halafu unatake advantage ya huo upendo na kumuona mwenzako bwege, tabia chafu sana.

Mtu wa hivyo hafai kuwa nae maana hashindwi kukufanyia mambo ya ajabu uteseke afurahie.

Maisha yenyew magumu bado tena mtu akuongezee mateso kwa makusudi aah sio sawa kabisa
Ha ha ha ila sindio michezo yenu mkikutana na wakolomije! Huwa inaboa sana ila mambo yakibadilika huwa mnakumbuka kumbe mlipenda tayari na yale maumivu hayawaachi salama.
 
Ni kweli kabisa hilo, mtu unapendwa halafu unatake advantage ya huo upendo na kumuona mwenzako bwege, tabia chafu sana.

Mtu wa hivyo hafai kuwa nae maana hashindwi kukufanyia mambo ya ajabu uteseke afurahie.

Maisha yenyew magumu bado tena mtu akuongezee mateso kwa makusudi aah sio sawa kabisa
Maisha ya sasa hivi, tunaishi kama tupo vitani ukikaa vibaya, mshale. Ni vizuri kuishi kwa timing, ukizingatia maisha ni magumu sana. Bora stress ya pesa kuliko mapenzi aisee.
Sasa hivi watu wengi vichwa vime corrupt si wanawake si wanaume.
 
Hii nakubali ila wanawake wenye drama ni wapumbavu sana 😅! Most likely wa age za 18-24 ndio wana hizo tabia za kipuuzi
Hiyo age achana nayo kabisa mkuu, wanakuwa wapo kwenye peak ya uzuri. Kwa hiyo ile kupita sehemu wanaume wote wanapiga miluzi, huwa inawaotesha mapembe kabisa. Halafu utoke kichwakichwa uingoe 18 zao, ni kupigwa kitu kizito na kutoka na nundu kichwani.😂😂
 
Hiyo age achana nayo kabisa mkuu, wanakuwa wapo kwenye peak ya uzuri. Kwa hiyo ile kupita sehemu wanaume wote wanapiga miluzi, huwa inawaotesha mapembe kabisa. Halafu utoke kichwakichwa uingoe 18 zao, ni kupigwa kitu kizito na kutoka na nundu kichwani.😂😂
Mie huwa sijisumbui kuhangaika na vitoto vya umri huo! Nataka ma Ford Raptor ya 27-30 hapo ndio tunaenda sawa. Hivo videmu hasa kakiwa chuo katakuendesha kama gari bovu
 
Ha ha ha ila sindio michezo yenu mkikutana na wakolomije! Huwa inaboa sana ila mambo yakibadilika huwa mnakumbuka kumbe mlipenda tayari na yale maumivu hayawaachi salama.
Wakolomije🤣🤣🤣🤣🤣

Acha tu, ukija kushtuka badae mtu kashasepa zamani kapata mwingine wa kumtuliza nafsi na moyo na wewe hupati tena mwenye true love unakutana na mabaharia😂
Yanabaki majuto tu
 
Mie huwa sijisumbui kuhangaika na vitoto vya umri huo! Nataka ma Ford Raptor ya 27-30 hapo ndio tunaenda sawa. Hivo videmu hasa kakiwa chuo katakuendesha kama gari bovu
Ford Raptor 😂😂😂
Sema hiyo age mkuu inakuwa na ladha zaidi, na wanakuwa wameshatambua wanachokitaka. Hata kwenye show wanakuwaga vizuri sana.
Hivi vitoto visumbufu sana, halafu havijui hata kufinyia kwa ndani.
 
Wakolomije🤣🤣🤣🤣🤣

Acha tu, ukija kushtuka badae mtu kashasepa zamani kapata mwingine wa kumtuliza nafsi na moyo na wewe hupati tena mwenye true love unakutana na mabaharia😂
Yanabaki majuto tu
Nakumbuka nami nilishawahi pitia hio dhoruba😅 kabinti kakiwa 22yrs mwaka wa pili kalinitesa balaa😅😅😅 sema nilikapatia timming nikakanyoosha baada ya kuvuta mama kali zaidi full mahaba😅 aisee alilia kama mtoto!!! Hakuamini kilichotokea.
 
Maisha ya sasa hivi, tunaishi kama tupo vitani ukikaa vibaya, mshale. Ni vizuri kuishi kwa timing, ukizingatia maisha ni magumu sana. Bora stress ya pesa kuliko mapenzi aisee.
Sasa hivi watu wengi vichwa vime corrupt si wanawake si wanaume.
Tunaishi kwa kuviziana saivi, funny but not funny daah😂😂

Stress za mapenzi ni za kuzikataa kabisa, kwanza zinaepukika kuliko kuforce mambo mwisho wa siku ndio yale yale ya kuchomana na petrol mara huyu kachomwa kisu kisa wivu wa mapenzi.
Hali ni inatishaaa!

Ukiona huyu hatuwezani bora usepe zako kwa amani tu kuepusha shari hasa kama unajijua una short temper.
 
Nakumbuka nami nilishawahi pitia hio dhoruba😅 kabinti kakiwa 22yrs mwaka wa pili kalinitesa balaa😅😅😅 sema nilikapatia timming nikakanyoosha baada ya kuvuta mama kali zaidi full mahaba😅 aisee alilia kama mtoto!!! Hakuamini kilichotokea.
Unafikiri tunavyofanya hivyo tunakua hatuwapendi?
Hapo unakuta tumezama kabisa tena hatuna hata mchepuko ila sasa ile utoto na uchinga ndani yetu + tamthilia za kihindi na kifilipino ndio zinatuponza 😂😂

Daah ulimuuliza mtoto wa watu, ikawaje sasa ulimtema mazima au akawa kipoozeo aka mcheps?
 
Nilisimulia story ya mpenzi wangu anayependa kununa ovyo. Basi Leo naona nibwage manyanga kwenye penzi hili. Tulikuwa vizuri tu na nilikuwa namjali sana tu. Ila mambo yameenda tunachat vizuri tunaongea ila usiku tulichat vizuuri kesho yake nikawa namcheki lakin hajibu Wala hapokei simu. Jioni nikaenda kuonana naye, nikamuuliza shida ni Nini? Akaniambia kuwa ni kwa sababu sikwenda kumuona Jana yake. Tukaongea yakaisha. Usiku tukapigiana simu tukaongea tukaagana vizuri. Kesho yake Tena ikawa hivyo hivyo. Hapokei Wala hajibu text. Sasa nimemfata Leo jion namuuliza tatizo lako ni Nini? Anasema hataki kuongea na hajisikii kuongea na mimi. Ikabid niondoke. Ila kwa hapa naona nibwage tu manyanga maana hajibu Wala hapokei simu yangu. Kesho ntamfata nimuambie najua hanitaki Tena iwe ndo mwisho hatonisikia Tena. Wadau mnaona je maamuzi yangu?

Jinga sana wewe. Tulia na mishe zako. Unambembeleza binti asiyekupenda wakati mtaani wapo wengi hivi?

Kwa taarifa yako, huyo mtoto anajua anachokifanya na ulivyoboya unaingia kwenye mtego wake mazima. Hapo lengo lake ni kukuweka kiganjani mwake, hizo tamthilia zote mwanamke anakujaribu na ulivyo boya eti jioni unamfuata.

Ukicheza na nyani, utaishia kuvuna mabua tu. Wewe ua kimya, tena hakuna sababu ya kumfata kumuambia eti tuachane. Kama unaweza mpotezee kabisa hata mwaka mzima.
 
Unafikiri tunavyofanya hivyo tunakua hatuwapendi?
Hapo unakuta tumezama kabisa tena hatuna hata mchepuko ila sasa ile utoto na uchinga ndani yetu + tamthilia za kihindi na kifilipino ndio zinatuponza 😂😂

Daah ulimuuliza mtoto wa watu, ikawaje sasa ulimtema mazima au akawa kipoozeo aka mcheps?
Nilimshusha cheo nikamsomesha namba semister nzima ila nikaja msamehe after hio semister2 kuisha!
 
Mtumie sms mwambie unashkuru kwa muda aliokupa mkautumia pamoja na unamtakia maisha mema

Why amtumie hata hiyo SMS?

Mtu Wa namna hii unafuta delete kabisa namba yake, na ukikutana naye Road mpe salam kama kawaida kisha jikatae, hamna stori mingi.. Ila suala la kumpigia simu ama kumtumia SMS ni kuzidi kumvimbisha kichwa tu.

Ukiyazingatia haya nakuahidi ndani ya muda mfupi sana atajifanya kukutafuta eti mbona umenisusa?
 
Why amtumie hata hiyo SMS?

Mtu Wa namna hii unafuta delete kabisa namba yake, na ukikutana naye Road mpe salam kama kawaida kisha jikatae, hamna stori mingi.. Ila suala la kumpigia simu ama kumtumia SMS ni kuzidi kumvimbisha kichwa tu.

Ukiyazingatia haya nakuahidi ndani ya muda mfupi sana atajifanya kukutafuta eti mbona umenisusa?
Yeah kimya kimya mtu atajiongeza mwenyew
 
Wembe ni ule ule, mchuchu akizingua basi tafuta mchuchu mwingine mkali zaidi yake...

Jamani wachuchu wapo wengi sanaaaa, yaani ni wengi mno usihangaishee na 'msukule'
 
Back
Top Bottom