Naona sasa ning'atuke kutoka kwake

Naona sasa ning'atuke kutoka kwake

Malegend huwa hatuachi mkuu.

We kausha tu, ye akikausha na wewe kausha. Siku akikucheki mchart naye kishkaji tu unamkaushia tena hadi ajiongeze mwenyewe kuachana na ww.

Hii ni njia nzuri kwani itakurahisishia kupasha kiporo.
 
Malegend huwa hatuachi mkuu.

We kausha tu, ye akikausha na wewe kausha. Siku akikucheki mchart naye kishkaji tu unamkaushia tena hadi ajiongeze mwenyewe kuachana na ww.

Hii ni njia nzuri kwani itakurahisishia kupasha kiporo.
Hii njia ni safi naya kidiplomasia sio matangazo mengi
 
Nilisimulia story ya mpenzi wangu anayependa kununa ovyo. Basi Leo naona nibwage manyanga kwenye penzi hili.

Tulikuwa vizuri tu na nilikuwa namjali sana tu. Ila mambo yameenda tunachat vizuri tunaongea ila usiku tulichat vizuri kesho yake nikawa namcheki lakin hajibu Wala hapokei simu. Jioni nikaenda kuonana naye, nikamuuliza shida ni Nini?

Akaniambia kuwa ni kwa sababu sikwenda kumuona Jana yake. Tukaongea yakaisha. Usiku tukapigiana simu tukaongea tukaagana vizuri. Kesho yake Tena ikawa hivyo hivyo. Hapokei Wala hajibu text. Sasa nimemfata Leo jion namuuliza tatizo lako ni Nini?

Anasema hataki kuongea na hajisikii kuongea na mimi. Ikabid niondoke. Ila kwa hapa naona nibwage tu manyanga maana hajibu Wala hapokei simu yangu. Kesho ntamfata nimuambie najua hanitaki Tena iwe ndo mwisho hatonisikia Tena. Wadau mnaona je maamuzi yangu?
We n hasira tuu lkn bado unampenda sana,ingekua umeshamchoka ungemute tuu.

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Kweli broo maana wanawake wngine mapimbi kweli bado analeta uslay queen wakat hata pesa yakujihudumia hana Amalia shida tu. Mwanaume aonyesh uanaume wake uone kama hata jirekebisha
Wanawake tukijaliwa sana dharau zinakuwepo ila akitokea mtu asiejal ndio tunajifany kuumia na kutafuta ushaur kwa marafik
Nimempiga tafu sana. Sema ndo hivyo wanajifanyaga wajanja ukishawapa wapa kidogo.

Sent from my CPH2015 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom