Naona bora niwe `bachelor’ kuliko mateso haya

Naona bora niwe `bachelor’ kuliko mateso haya

Na kuna watu hao kibao wanaishia kuwatesa watoto zao kisa wao wafurahishe mioyo yao tuu kwa kuwa na watoto.
Watoto wanateseka mpaka unawaonea huruma. Just coz they cant tell it to ur face wewe mzazi usidhani haiwaumi kuishi kwenye mazingira magumu.

Kipato sio sababu ya kutoanzisha familia,Tanzania being poorest na watu wengi kuishi under one dollar ..labda tungekua ni taifa lenye watu wachache duniani..ila watu wanaoa/olewa daily na kuanzisha familia...bado unashikiria kipato ndio sababu usianzishe familia.....???
 
What a beautiful life to be single man i have experienced!
Look what im doing

1.Engaging in prayer and giving out what i have to poor people and orphan's.

2.Investing my money i earn to my personal development.

3. Doing jogging and other sports activities.

No more stress..i have created a world of my own..
rather than to meet a wrong person that will destroy your emotional,kills your personal development and waste your time.

Only strong mens and women will remain single and be happy..

apply my techniques.
Desperation will kill you

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kipato sio sababu ya kutoanzisha familia,Tanzania being poorest na watu wengi kuishi under one dollar ..labda tungekua ni taifa lenye watu wachache duniani..ila watu wanaoa/olewa daily na kuanzisha familia...bado unashikiria kipato ndio sababu usianzishe familia.....???
Kipato ni moja ya sababu.... Sawa unasema wanaanzisha familia lakini angalia familia zenyewe zinavyoishi. Ni umaskini tuu ambao hauna faida.
 
Haya mkuu ngoja nikuache na msimamo wako...mpaka uwe Bill Gates ndio uwe na familia….

Ah mie sio mpaka niwe billgates. Mie sitaki familia kwasababu itaninyima uhuru wa kugegegda warembo.
Majukumu ya kifamilia mie siyawezi, naweza kugegeda tuu.
 
Kijana wewe ni mjinga sana. Hivi unataka kupata mtu asie na madhaifu? Basi msubiri
Hivii? Unajua maana ya uvumilivu na maisha ya ndoa kweli?
Umewahi uliza wazazi wako au watu waliodum wamekutana na mangapi hadi hapo walipo?

Ningekushauri vizuri kama ningeona unajitahidi kumbadili mkeo ili aendane na hali na wewe ulivyo au maisha yenu, ila nimeona ni mtu wa lawama tu. Hufai kua na mke wewe.Hata huyo kakuonea huruma.
Tabia ya mtu hauwezi kuibadili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ah mie sio mpaka niwe billgates. Mie sitaki familia kwasababu itaninyima uhuru wa kugegegda warembo.
Majukumu ya kifamilia mie siyawezi, naweza kugegeda tuu.

Ni vizuri kukaa hivyo hivyo, kuanzisha familia ni commitment, wanaogegeda hapa na pale hawawezi hio commitment..hata kidogo..na wakianzisha familia not long zinakua disyfunctional…….so baki hivyo hivyo
 
Ni vizuri kukaa hivyo hivyo, kuanzisha familia ni commitment, wanaogegeda hapa na pale hawawezi hio commitment..hata kidogo..na wakianzisha familia not long zinakua disyfunctional…….so baki hivyo hivyo
Bora umeliona hilo... Wacha niendelee kucheza na warembo.
 
Selfish,

pole if you have never experience to love and to be loved,

but having someone and start a family,is our RESPONSIBILITY and not just a choice...

What if your parents were that selfish,not to start a family...ungekuwa wapi???...au hufurahii hata your existence in this world?
Know that "self care is not a selfish"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
It is not about selfish,
It is about decision..
Mda ukifika mpango sahihi utatimia,,kuliko kukimbia kimbia huku dunia uishie kupigwa za uso..

Kibaya zaid unaweza kuamua kuwa na familia lakin unayempata akawa hajatulia,it will cost you!au either ukamkubal na madhaifu yake lakin yako akayatolea macho...
Maana one principles that guide in marriage is..
Lazima mwishi kwa kuyakubal madhaifu yenu.la mwenzako liwe lako na la kwako liwe la mwenzako,na msaidiane katika kila hali.

Unajua kwanini familia za wazee wetu zilidum?
Mama na baba zetu walipendana kwa kila khari,na kuvumiliana kwa kila jambo.unakuta mama anarudi nyumban akikutana na mzee tu anaambiwa rudi kwa mume wako, but now days,mens and womens wanavumiliana kwa mazur mengi na mabaya machache.

Siwez kueleza sana ila note that..
kuna maigizo ya kuanzisha familia,
Kila mtu mjuaji,
Haambiliki.
Kila mtu mtakatifu panapotokea tatizo..

Yaan ujinga mwingi,

........
Ni hatari zaid kwa mwanamke kutoolewa kuliko mwanaume kutooa.

Na ni hatar zaid kwa mwanamke kuvunja ndoa kuliko mwanamme..
Na ni rahisi zaid kwa mwanamke kuitetea ndoa yake hadi uzeeni kuliko mwanaume?do you know why?

Kaa utafakar Rebeca 83




Selfish,

pole if you have never experience to love and to be loved,

but having someone and start a family,is our RESPONSIBILITY and not just a choice...

What if your parents were that selfish,not to start a family...ungekuwa wapi???...au hufurahii hata your existence in this world?
 
Mtafutie mchepuko tu afu uyo umgusi hata unyayo yooote hayo yataisha sanasana yeye (km sio mchepukaj) ndo atakua anahaha kukupa mialiko kwenye kibubu.

mfate42
 
mfate42

Mkeo hana tatizo, mpe hela aache kukopakopa hovyo. Mshauri awe anakuomba hela. Na wewe tafuta mcheps, ukitegemea kupewa na mkeo kila cku mbona stress zitakuua?

Kwa sababu imagine unalala na utamu pembeni hadi asubuhi na hupewi. Ungekuwa umetanua mchepukoni kidogo unakoroma zako wala huna habari kuna utamu pembeni hapo.
 
Inaonekana hicho kibubu cha asali ndio muarobaini wa hayo mahusiano, Je ulishajaribu kuwa na mwanamke mwwingine ukaona tofauti ya vibubu?

mfate42
 
being selfish ni wewe kupewa life halafu wewe ufe bila kumpa mtu life...ofcourse yes kila mtu ni choice yake..kuwa mwizi ama sio mwizi ni choice,hivyo hivyo kuwa selfish ama not ni choice..point yako hai invalidate nilichosema...
Nyie mnaopata tabu ndan ya ndoa ndo mnatushawishi tuoe ili mpate wa kuhangaika nao sawa!!

Hata shetani inasemekana anatafuta wa kwenda nao jehanam.


Kuoa baadae Sana, raha yangu Sasa ivi Ni kuona kila Siku kibubu kinatuna minoti

Lakini punde, akakwingilia Jack Chan shashaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom