mfate42
JF-Expert Member
- Nov 16, 2014
- 4,061
- 4,848
Inshort ndug zangu, nimeoa na nina watoto wawili ila kiukweli tangia nianze kuishi na mwanamke huyu mwaka 2015 kumekuwa na ugomvi wa hapa na pale.
Mwanzo chanzo ulikuwa ni madeni ambayo mke alikopa kwenye vikoba nikajitahidi kuzilipa hzo fedha zote kama laki 6. Nikiwa na matumaini kuwa huenda kwa kufanya hivyo Basi amani itapatikana, lakini wapi.
Yani hadi mwaka huu 2020, hali bado ni tete kama vile Corona nchini Italy, no maelewano. Ukimkosoa kitu basi ananuna na hata kibuyu cha asali anagoma kunifungulia, aisee! Usiombe yakukute.
Nilichoamua ni kumtema huyu mwanamke maana kwa mateso haya ni bora nikaishi bachela nijue wazi kuwa sina mwanamke ninaelala nae kuliko mateso haya nnayopata.
Ndugu zangu kwa nionavyo mimi ndoa za mikataba zitasaidia sana kutatua migogoro ya namna hii.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanzo chanzo ulikuwa ni madeni ambayo mke alikopa kwenye vikoba nikajitahidi kuzilipa hzo fedha zote kama laki 6. Nikiwa na matumaini kuwa huenda kwa kufanya hivyo Basi amani itapatikana, lakini wapi.
Yani hadi mwaka huu 2020, hali bado ni tete kama vile Corona nchini Italy, no maelewano. Ukimkosoa kitu basi ananuna na hata kibuyu cha asali anagoma kunifungulia, aisee! Usiombe yakukute.
Nilichoamua ni kumtema huyu mwanamke maana kwa mateso haya ni bora nikaishi bachela nijue wazi kuwa sina mwanamke ninaelala nae kuliko mateso haya nnayopata.
Ndugu zangu kwa nionavyo mimi ndoa za mikataba zitasaidia sana kutatua migogoro ya namna hii.
Sent using Jamii Forums mobile app