MBIIRWA
JF-Expert Member
- May 24, 2013
- 2,698
- 5,586
Upo mkwawa au Matola?Karibu tena mzumbe hukuwa serious
Nipo mzumbe BHSM
Upo mkwawa au Matola?Karibu tena mzumbe hukuwa serious
Nipo mzumbe BHSM
Ubora katika nyanja ipi???Mkuu ni kweli?mbona kuna watu wanasema vyuo bora Tz ni Udsm na mzumbe au ndio husemi wa waswahili"muamba ngoma huvutia kwake"
Mzumbe OyeeeYan me nimefanya hizo za wanafunz wa mzumbe wanafika hata mia, ni wavivuu na hawatak kujishughulisha na wako busy sana na mambo yao kuliko shule basi we unawagonga bei tu
Mzumbe Oyeee
Ni kweli, hili halina ubishi..
Mkuu kuna watu ni ma-Dr na ma-Prof wanajua vitu na hawajui ku-deliver, na hii sio
Mzumbe tu, hata vyuo vingine mf Tumaini, Saut, Udom, Sua na UDSM wapo, i have a proof with that
Wadau wa JF
Salam natumaini mu wazima! mimi ni muhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia.
Kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuoni) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanisuta maana sijaitendea haki taaluma.
Mzumbe ni fekeroooBoya kwelikweli ,waliodisco wengi wanahasira Na walimu waliowafundisha Na chuo wanakichafua
Mzumbe ni fekerooo
Yupo serikalini,ni muajiriwa wa taasisi ya ums huyu jamaa.anadhani hafahamikibad enough at the end of the day mtu kama wewe mleta mada ndio unakuja kuwa mtunga sera ktk taasisi nyeti ya kitaifa.mweee!