Naona aibu kusema nina masters ya Mzumbe

Naona aibu kusema nina masters ya Mzumbe

mleta maada nadhani una tatizo tofauti na Mzumbe siyo elimu yako tu, kweli kuna walimu wanao compromise elimu katika kila chuo udsm, mzumbe nk (nasema hivi kwa sababu nimesoma hivi vyuo vyote) huko kwingine nadhani sijui, ila tatizo haliwezi kujumuishwa na kuharibu chuo kizima, take my words katika nchi hii Mzumbe kipo katika rank ya juu mno kwa maadili, ufundishaji na weledi wa wakufunzi katika nyanja wanazo fundisha
 
Hongera make kwa ulaghai huo utapata tu kazi maenoe muhim make hii serikal haipend watu makini, hapo jiandae kuwa kiongoz mkubwa usiye jielewa kama kondacta
 
Hongera make kwa ulaghai huo utapata tu kazi maenoe muhim make hii serikal haipend watu makini, hapo jiandae kuwa kiongoz mkubwa usiye jielewa kama kondacta
Kazi ninayo tayari mkuu. Sema ndo nababia babia kiaina si unajua tena. Bashite style.
 
Postgraduate courses za Mzumbe ni changamoto achilia hao wanaojiita Malecturer
 
mleta maada nadhani una tatizo tofauti na Mzumbe siyo elimu yako tu, kweli kuna walimu wanao compromise elimu katika kila chuo udsm, mzumbe nk (nasema hivi kwa sababu nimesoma hivi vyuo vyote) huko kwingine nadhani sijui, ila tatizo haliwezi kujumuishwa na kuharibu chuo kizima, take my words katika nchi hii Mzumbe kipo katika rank ya juu mno kwa maadili, ufundishaji na weledi wa wakufunzi katika nyanja wanazo fundisha
Umetumia nini ku-determine hizo ranks, twende kwa mifano hai inayotokana na utafiti maana ni msomi wewe. Umetuambia umesoma taasisi mbili (au zaidi), ni lini ulipata muda wa kuchunguza taasisi zote za nchini na nini zilikuwa findings zako zilizokupelekea kupanga hizo ranks?
 
Mzumbe kwenye ranking za kimataifa eg. Webometric ni janga lingine
 
Hebu wajitokeze kwenye jukwaa kama professor Lumumba wa Kenya tuwasikie
 
Tafuta chuo kingine ili usome hiyo Mba. Maana cheti tayari unacho ila ambacho huna ni hiyo MBA Cooperate.
Cheti cha MBA anacho ila hana elimu (utaalam) wa MBA!
 
Mzumbe ni BOMU. Walimu wengi pale Viraza ndo maana ni nadra kuwakuta katika medani za kimataifa zaidi ya makala kwenye magazeti pendwa na kipindi cha TV cha Bagarumu. Ukilinganisha na Maprofesa wa vyuo vikuu.
 
Kwahiyo unasemaje? Mm nasema ni ujinga wako soo komaa na ujinga wako
 
bad enough at the end of the day mtu kama wewe mleta mada ndio unakuja kuwa mtunga sera ktk taasisi nyeti ya kitaifa.mweee!

Well said mkuu! Bahati mbaya watu kama hawa ndio wapo katika baadhi ya nafasi muhimu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom