Naona aibu kusema nina masters ya Mzumbe


joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,297
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,297 2,000
Wadau wa JF
Salam natumaini mu wazima! mimi ni muhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia.

Kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuoni) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanisuta maana sijaitendea haki taaluma.
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 0
Watu wanasoma kutafuta vyeti tu maana waajiri hawaulizi unajua nini wao wanataka vyeti tu!! Hayo ndio matoleo yake watu hawataki kabisa kusoma kuongeza ujuzi bali wanasoma kupata cheti.
Hii ndiyo shida iliyopo Tanzania na ndiyo sababu ya vyeti feki kibao.
 
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,534
Points
1,250
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,534 1,250
Taaluma ni juhudi ya mtu binafsi. Majengo, jina la chuo au Prof. waingizi maarifa kichwani mwa mwanachuo bali juhudi yako ya kujifunza. Hata ungeenda chuo gani kama husomi unataka kununua cheti hiyo ni juu yako juu ya chuo. Kuna watu wanashule yao ya ukweli toka MU wewe huna shule una cheti haya sasa tuone nani zaidi.
Wadau wa JF
Salam natumain mu wazima! mimi ni mhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia, kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuon) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanishtaki maana sijaitendea haki taaluma.
 
Window7

Window7

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,837
Points
2,000
Window7

Window7

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,837 2,000
Kuna wengine wanaitwa waheshimiwa kwa Vyeti kama hivi. Mzumbe iwajibishwe inaharibu taifa.
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,940
Points
1,500
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,940 1,500
Wadau wa JF
Salam natumain mu wazima! mimi ni mhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia, kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuon) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanishtaki maana sijaitendea haki taaluma.
vipi ilipelekwa kwa external supervisor?
 
KingRay

KingRay

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
511
Points
250
KingRay

KingRay

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
511 250
Pole sana sio wote wanafanya hayo madudu asee....tafadhari wengine tulikuwa serious na shule....
 

Forum statistics

Threads 1,285,931
Members 494,830
Posts 30,879,334
Top