Naona aibu kusema nina masters ya Mzumbe

Naona aibu kusema nina masters ya Mzumbe

We ni muongo kabisa, kwanza Mzumbe ni jina na kuna vyuo vingi vyenye jina la mzumbe. Kuna morogoro, dar, mbeya na mwanza je wewe umesoma wapi? Haiwezekani makosa afanye prof wa chuo hiki alafu useme mzumbe yute iko hivyo. Pia hakuna prof anayejishughulisha na ujinga unaosema labda ni prof wa uganga na si elimu.

Kingine uwe mkweli kama unataka ku apply chuo unataka pata maoni we sema sio kujitungia. Kwa tuliosoma Mzumbe na vyuo vyote Tanzania suala la kusaidiwa lipo na ukiliendekeza utatoka mtupu. Kama term paper unafanya nyumbani kuna uwezekano wa kufanyiwa kwa asilimia 100 kama ukiwa mjinga na hakuna atakayekuuliza maana level ya masters sio ya kukabana kooni. Kila mtu
anajua alichofuata na atakachoondoka nacho. Kwa tuliofuata shule tumetoka fiti na kwa
aliyefuata cheti ataondoka na cheti. Kumbuka pia kuna online education tena Ulaya na
kama unshida ya cheti jiandikishe upate hata PHD na ujitambe unaitwa Dr. Elimu sio kula timing na kujitamba umeipata. Elimu ni kuelimika kichwani mkubwa....pole sana

You real have something, I like you.
 
Mzumbe hasa Kampasi ya DAR ES SALAAM ni kiwanda cha kuzalisha shahada kwa wasio na sifa, ukiwa na pesa kwa hakika unapata admission na shahada ya haraka haraka. Pia walimu wao/lecturers wao recruitment criteria ni za chini ukilinganisha na UDSM kwa mzumbe undergraduate GPA ni 3.5 wakati UDSM 3.8. Pale hata ukiandika makala kwenye azeti kwao wanaita publication na inakuongezea point za kuwapromoted. So makanjanja wengi hukimbilia Mzumbe (chaka la vilaza)
 
Mzumbe hasa Kampasi ya DAR ES SALAAM ni kiwanda cha kuzalisha shahada kwa wasio na sifa, ukiwa na pesa kwa hakika unapata admission na shahada ya haraka haraka. Pia walimu wao/lecturers wao recruitment criteria ni za chini ukilinganisha na UDSM kwa mzumbe undergraduate GPA ni 3.5 wakati UDSM 3.8. Pale hata ukiandika makala kwenye azeti kwao wanaita publication na inakuongezea point za kuwapromoted. So makanjanja wengi hukimbilia Mzumbe (chaka la vilaza)

Hiyo ni kwweli kuanzia proposal wana andikiwa hadi kuandika abstract na acknowledgment hawaezi aisee hii ni janga ndo mana hawawezi ku compete na wa nchi nyingine
 
Wadau wa JF
Salam natumain mu wazima! mimi ni mhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia, kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuon) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanishtaki maana sijaitendea haki taaluma.

mambo ya fursa mkuu, nchi ishauzwa hii, hakuna uadilifu tena
 
bad enough at the end of the day mtu kama wewe mleta mada ndio unakuja kuwa mtunga sera ktk taasisi nyeti ya kitaifa.mweee!
Sera cha mtoto anaweza kuja kuwa rais halafu akiulizwa kwanini nchi yako ni masikini anasema sijui! Hii ndio Danganyika vyeti ndi vinaangaliwa zaidi. Kuna watu wamejaza masanduku ya vyeti na wengine mpaka kujiiita madokta lakini kichwani ni mbumbu mzungu wa reli ulimwengu uko huku!
 
Kiukweli mzumbe ni disaster hata graduates wake wengi ni magumashi huko maofisini, lecturers ndo usiseme Pale Mzumbe Dar Campus kuna masters degree miez 9 tu
 
we ndio mpumbavu ulikubali vp kufanyiwa na unakuja kulalamika hapa na kutoa kashifa
 
Wahitimu wengi wa Mzumbe ni MAJANGA huko MAKAZINI yaani ni weupe sawa na wale wa kile CHUO KIKUU PENDWA jirani yao cha Pale MOROGORO
 
Elimu ya Mzumbe ni ushuzi mtupu walimu wake wengi wamepata PhD za ajabu ajabu tena wengi wanakimbilia SUA (Rural Development) sasa wewe Fikiria mtu alisoma Master ya Public Administration) halafu PhD anaenda kusoma Rural Development Full usanii
 
Kweli wewe zuzu kabisaa, we kilaza tena kichwa mavi maana hata kichwa maji ana afadhali. Mm nimesoma MU 2008 - 2010, kuanzia term papers hadi desertation tulikuwa tunafanya wenyewe. Nakumbuka papers zetu zilikaguliwa sanaa, kuanzia title, contents, points hadi allignments. Kwakweli baadhi yetu baada ya kutoka pale tulikuwa na uwezo wa kusupervise au hata kutoa guidelines kwa wanafunzi wengine wanao fanya papers. Sasa wewe unaudhiirishia ulimwengu ni jinsi gani ulivyo kiazi, proof kama kweli umekomaa kiakili and u can stand on your own. Namashaka kama utakuwa umeajiriwa - kuna kipengele kwenye personal compitence; "ability to work independence" unaweza kweli wewe??!!.., Hauko serius wewe..
 
''ABILITY TO WORK INDEPENDENCE''????? Duh kweli umeprove kuwa MU ni mazombi bora mleta thread kakiri, we umeprove.
 
tatizo la kwako lisifanywe chuo chote kibaya hayo ni matatizo ya mtu mmojammoja na kila chuo yapo cha kuangalia ni jinsi gani unaweza kuderiver mpaka unatoa fedha inaonekana hata undergraduate ndo ulikuwa mtoko wako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom