Bei rahisi Electronicks
Senior Member
- Nov 24, 2025
- 167
- 393
Ulipania kupita kiasi ukashikwa na kimuhemuhe .. Ni hali ya kawaida hiyoWakuu samahani Mimi mdogo wenu naitaji ushauri wa haraka ,Kuna demu alinisumbua kama mwezi hivi alikula vyangu jana akasema anakuja magetoni nikaona nimkomoe nikaenda kununua mkongo ili nimkomoe hii ni mara yangu ya kwanza kutumia mkongo, nilitaka nimkomoe nikaupaka kwenye uume wote maelekezo yanasema baada masaa 2, Chakushangaza demu kafika hamu nnasikia kwa mbali sana alafu uume umekua lege lege
Kila nikijaribu kuingiza uume unalegea ila hamu nnasikia
NAOMBENI USHAURI KAKA ZANGU SIHITAJI MATUSI TANGU JANA MPKA SASA NAOGOPA TATIZO LITAKUA NINI DEMU KAONDOKA KWA HASIRA MWENY UFAHAMU
eti hamu nasikia kwa mbali.....punguza pombe kali na punyetoWakuu samahani Mimi mdogo wenu naitaji ushauri wa haraka ,Kuna demu alinisumbua kama mwezi hivi alikula vyangu jana akasema anakuja magetoni nikaona nimkomoe nikaenda kununua mkongo ili nimkomoe hii ni mara yangu ya kwanza kutumia mkongo, nilitaka nimkomoe nikaupaka kwenye uume wote maelekezo yanasema baada masaa 2, Chakushangaza demu kafika hamu nnasikia kwa mbali sana alafu uume umekua lege lege
Kila nikijaribu kuingiza uume unalegea ila hamu nnasikia
NAOMBENI USHAURI KAKA ZANGU SIHITAJI MATUSI TANGU JANA MPKA SASA NAOGOPA TATIZO LITAKUA NINI DEMU KAONDOKA KWA HASIRA MWENY UFAHAMU
Ukweni ukiwa na maana ipi?! Kwa wakwe zangu ni pwani rufiji, bado shamba nikaona mbona kama pana ka fursa! Kabla ya mimi kugeuzwa fursa! Basi nikatia nguvu nikapata vihekari takribani 30!. Nataka nivitie korosho karafuu nitajaribu pia parachichi kipori kingine kidogo ntatia mizinga kadhaa tu ya nyuki, nitoe na kageto nitulie huko nifuge kuku na mbuzi na ng’ombe mmoja wa maziwa! Nijiepushe na purukushani za watawala na watawaliwa je bado nitakuwa naishi ukweni?!Nisikilize mwanaume wa ukweli hakai ukweni
Enh kumbe mkongo inapakwaWakuu samahani Mimi mdogo wenu naitaji ushauri wa haraka ,Kuna demu alinisumbua kama mwezi hivi alikula vyangu jana akasema anakuja magetoni nikaona nimkomoe nikaenda kununua mkongo ili nimkomoe hii ni mara yangu ya kwanza kutumia mkongo, nilitaka nimkomoe nikaupaka kwenye uume wote maelekezo yanasema baada masaa 2, Chakushangaza demu kafika hamu nnasikia kwa mbali sana alafu uume umekua lege lege
Kila nikijaribu kuingiza uume unalegea ila hamu nnasikia
NAOMBENI USHAURI KAKA ZANGU SIHITAJI MATUSI TANGU JANA MPKA SASA NAOGOPA TATIZO LITAKUA NINI DEMU KAONDOKA KWA HASIRA MWENY UFAHAMU