Naombeni msaada kwa anae jua jamb0 hili.


Y

Yasin Yahya

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
33
Likes
0
Points
13
Y

Yasin Yahya

Member
Joined Jan 18, 2013
33 0 13
Eti kwa mfan0 mtu anatafuta crdt 2 akarudia mtihani lkn baada ya mtihani akawa am3fanya vibaya na kuk0sa hata ch3ti kabisa .
Sasa swali na kwamba J3?huyu m2 anaw3za ku2mia ch3ti chak3 cha mwanz0 kabla ya kurudia mtihani au inakuwaj3
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,256
Likes
5,474
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,256 5,474 280
Hiyo 3 ndo nini sasa.
 
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
421
Likes
4
Points
0
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
421 4 0
hata kuandika kiswahili tu hujui,ni haki yako kurisiti na kutopata hata cheti kwani hujui kuandika utapaje cheti???....shuleni kwenu mmefundishwa kua namba 3 ni sawa na irabu e???
 
K

kelvin robert

Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
48
Likes
10
Points
15
K

kelvin robert

Member
Joined Jul 17, 2011
48 10 15
Acha uboya ww andika vizuri huo ni udada
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,052