Naomba ushauri, kila nikipanga mipango haitimii

Unagunduaje chanzo Cha tatizo Mana mambo aliyosema mleta uzi nami yananikabili ivyo ivyo. Na wasi wasi kama Kuna uchawi au ancestral energy
Unatafuta namba za simu za wataalamu watatu unawaelezea shida yako kisha wakuelezee chanzo cha tatizo.
Kila mmoja akishatoa majibu unalinganisha kama yanafanana.
Mwanzoni ukianza kuongea nao wakikwambia njoo tuongelee ofisini usikubali watakupiga pesa waambie umesafiri kisha mchat tu.
Gharama zao baadhi ni bure wengine watakwambia uchangie elfu 5 au elfu 10 tu.
 
Kuna kurongwa na kujiroga yote yanawezekana ila muhimu ni mbinu ya kujua kwamba umerogwa au umejiroga
 
Good idea
 
Si hata maliwatoni fresh kukogea
 
Kufanya jambo bila kumwambia mtu sometimes ni ngumu. Mfano nataka kununua gari ya biashara,,,lazma tu ntawafata wazoefu na kuwaambia ili wanishauri gar nzur ya kununua,inayodumu,ambayo spea znapatkana kirahsi n.k. Ni ngumu sana kutekeleza kila jambo kmya kmya.
 
Jah bless you
Mfano wa kunuia;
Nanuia kupitia dawa hii nyota yangu ing'ae iwe kama nilivyozaliwa,nuksi na mikosi iondoke mbali,milango ya riziki ifunguke,Kama kuna uchawi,mapepo,mizimu wabaya,mashetani,wanga,binadamu wenye vijicho,husda wote washindwe.
Mwili wangu wauogope wanione kama moto.
Na yeyote atakayewaza kunidhuru ama kunifanyia ubaya wowote basi ubaya huo umrudie mwenyewe.
 
asante mkuu. well said

Sent from my Infinix X626 using JamiiForums mobile app
 
Wazee wa miujiza uchafu unaokutoka wewe usiombe uende kwa mtu mwingine
 
Mizimu, mashetani ni imani, hakuna uhalisia. Leo unadai kumwona mzimu au shetani, kesho unadai mzimu au shetani kakupanda kichwani, unajitambua?

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 
Mizimu, mashetani ni imani, hakuna uhalisia. Leo unadai kumwona mzimu au shetani, kesho unadai mzimu au shetani kakupanda kichwani, unajitambua?

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
Kabla sijakujibu naomba kujua umri wako kabla sijajiumiza kichwa changu kukuelezea uzoefu wangu katika hii dunia.
 
Hapo kwenye ndoto....sijui maana yake nini. Nami naota sanaaa mara kwa mara nipo shule yani katika siku 7 basi 5 naota nipo shule. Tusubiri wataalamu

Pole kwa yanayokusibu
Halafu mnaingia kwa paper wenzako wamejiandaa vyakutosha wewe hujajiandaa unashangaa maswali huyaelewi, teh teh teh kisha unafaulu.
 
Halafu mnaingia kwa paper wenzako wamejiandaa vyakutosha wewe hujajiandaa unashangaa maswali huyaelewi, teh teh teh kisha unafaulu.
Za siku nyingi jirani....

Mi huwa haifiki hata kwenye exam nakua tu darasani yani.
 
Mi naona kawaida tu kwakweli, I just thank God....
Ila huwa natamani kuelewa maana ya hii ndoto, kuota mara kwa mara nipo shule.
Hata mimi kwakweli, wiki iliyopita nimeota nikiwa shule ya msingi, kuna muda niliota nipo nasoma chuo cha ndani ya nchi, kipindi fulani niliota nasoma nje ya nchi.

Huwa wanasema kwa kiasi kikubwa mtu anaota kile anachokiwaza, ila binafsi huwa siwazi kabisa mambo ya kusoma. Huwa naota tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…