Naomba ukaribisho

Mbona tulikuwa sawa tena nani kaleta mvurugano wote huo jamani yaan uzi hauwezi ukaisha fresh bila kuvurugana mashetani nyie. Chokochoko tu ndio mnazo mnafikiri jf ni ya mama zenu **** nyie mnafirwa matako wote msiojiheshimu jf.
Jamani nini tena mkuu?
 
Mkuu hii nayo ni fursa ujue, ngoja nitafte web designer๐Ÿ˜‚
SIna hamu yakuongelea tena haya mambo mkuu.Nimefatwa pm nimetukanwa matusi sijawahi yasikia๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ.

Hapa sijui nilie au nicheke.๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ
Niseme tu leo kama matusi yangekua yananukisha hata nzi wangenikimbia kwa kunuka.Mwanaume kanichamba,kanichambua,kanichimba,kanichachua.Aisee.Pm yangu imeoza kwa matusi.Sijui hata zile hasira ni za nini.๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ

KIla nikifikiria ile mitusi nacheka kama mjinga.
 

Seran kaka angu.
Kabla sijakuhukumu kwa kunitukana bila sababu hebu kwanza niambie wapi nimekutaja kwenye huu uzi?

Hizi hasira zote angalia zisiuchome moyo wako mzuri tukakupoteza bure.
 
Kwanza kabisa nikupe pole, nilimkataza akasema amekuvumila sana na hamja Anza leo

Nikamwambia baasi humu ni matani tuu, akasema hataki kusikia

But, pia you're wise to not react.

She's such a badass akivurugwa..

Pole sana rafki
 
Seran kaka angu.
Kabla sijakuhukumu kwa kunitukana bila sababu hebu kwanza niambie wapi nimekutaja kwenye huu uzi?

Hizi hasira zote angalia zisiuchome moyo wako mzuri tukakupoteza bure.
Unahisi mimi ni tahira? mimi sio kaka yako! ningekusihi tu unitupe ignore! ukiendellea kunifuatilia nitakukera zaid na zaidi!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ