Pumpkin girl
Senior Member
- Jun 24, 2026
- 163
- 450
- Thread starter
-
- #281
Sijui hayo ni mawazo yako13. Kwa nin ukidanganya watu au nikisema wewe ni muongo ntakuwa nakosea.
Hili swali ulitafakari kwanza ndo ulijibu maana limebeba maana kubwa kwa siku ya leo na ndo swali mwisho kwa siku ya leo mtoto wetu sawa
Mimi usiniweke kwenye mjadala wenu mkuu maadui nilionao wananitosha kwa sasa! Kununiwa na watu nisiowajua bado sijamaliza kushangaa!sa umejua tuendelee.
11. Unajickiaje watu wakikupenda jf nzima yaan uitwe kipenzi cha jf wa wiki. Hii ina maana kubwa coz kuna kipenzi cha watu ms. Seran ndo anashikilia kwa sasa na haringi
Atawashitaki kwa mafwele.Utawekwa!!
Mwanike yabizile kinehe hange nkima one?Usimkilize huyo mpuuzi kakosa attention anaitafuta kwa nguvu zote!
Code ya nini
Bado mnaniachaupinde wa mvua
kupatwa kwa mgeni mwenyejisijakwambia uwalazimishe nimekuuliza "utajisikiaje" au how will you feel ukipendwa.
12. "Can her hair earn her an airtime"
Ongea hayo maneno kwa speed ya 5G na kwa sauti kubwa afu ucheke uje tuendele na interview
Mkuu hii nayo ni fursa ujue, ngoja nitafte web designer😂Wale wanalala na kuamkia mtandaoni.
Wewe umeona 2000 ni ndogo ila hizo video zinaangaliwa na watu wengi.Hizo 2000 mara hao watu wengi ni hela nyingi tu.
Bitches been hating instead of being inspired lolMwanike yabizile kinehe hange nkima one?
Kwanini nijute, nilikuuliza swali asubuhi ila haukunijibu naomba nirudiekupatwa kwa mgeni mwenyeji
kaka Pumpkin girl unaweza ukajuta kuanzisha Id mpya
shit is getting realerWewe unaumia nini kama wababa wananiandikia nyuzi! Heal babe hii week nzima naona hupati usingizi unaniwaza! Uliuzaga ku.ma humu hukulipwa basi unaumia unahisi kuna mia mia naokota? Au wewe hunaga pa kupata pesa unahisi wote ndio tuna biashara kichaa hizo?
Kama haikuumi na kukusumbua unaniwazia nini? Wewe kama una akili timamu ukisoma hizo nyuzi unahisi nafanya nazo nini? Au unaumia hakuna anayekupa attention? Mimba yako inakupeleka vibaya sana mpumbavu usiyejielewa wewe!
Umeniona nimekaa kimya umeanza kuniletea usenge! Nyege z amimba ndio ziko hivi? Umekaa umeshindwa kulimalima hata hapo kwako unakuja kunieletea story za kikuda ulizotungq huko matako ww! Fanya mambo zilizokuleta humu msenge wewe au kuna bwanaako unamuona anaelekea kibla? Tena unikome! Heal soon qmmmk!
Tell em de Gunner gonna shoot y'aall.Bitches been hating instead of being inspired lol🤣
Mambo uyapendayo eeh? Kaa radar!shit is getting realer
Watu wako hao deal nao!Tell em de Gunner gonna shoot y'aall.
imiKwanini nijute, nilikuuliza swali asubuhi ila haukunijibu naomba nirudie
Wakati umeji register na hili jukwaa ulipokelewa na watu wenye akili finyu kama hizo unazo Zionesha kwangu?
Hey don't take shit too seriously, naona prida anakupelekea moto yaani sijawahi ona umekasirika kabisa😂Wewe unaumia nini kama wababa wananiandikia nyuzi! Heal babe hii week nzima naona hupati usingizi unaniwaza! Uliuzaga ku.ma humu hukulipwa basi unaumia unahisi kuna mia mia naokota? Au wewe hunaga pa kupata pesa unahisi wote ndio tuna biashara kichaa hizo?
Kama haikuumi na kukusumbua unaniwazia nini? Wewe kama una akili timamu ukisoma hizo nyuzi unahisi nafanya nazo nini? Au unaumia hakuna anayekupa attention? Mimba yako inakupeleka vibaya sana mpumbavu usiyejielewa wewe!
Umeniona nimekaa kimya umeanza kuniletea usenge! Nyege z amimba ndio ziko hivi? Umekaa umeshindwa kulimalima hata hapo kwako unakuja kunieletea story za kikuda ulizotungq huko matako ww! Fanya mambo zilizokuleta humu msenge wewe au kuna bwanaako unamuona anaelekea kibla? Tena unikome! Heal soon qmmmk!
Mbona tuna vibe tuu mwanike one. Nothing serious in hereWatu wako hao deal nao!
hivi bongo kuna ma shemale ?Shemale🤔