Naomba msaada namna ya kusoma kipimo hiki cha UKIMWI

Naomba msaada namna ya kusoma kipimo hiki cha UKIMWI

Naomba kujua je iwapo muathirika wa ukimwi ambaye ameshaanza kutumia ARV je anaweza kumuambukiza mtu mwingine ukimwi? Na pia ningependa kujua iwapo mtu atapata ukimwi inachukua siku ngapi mpaka virusi kuanza kuonekana kwenye vipimo, na je pia endapo damu ya majeruhi wa ajali tuchukulie mfano wa matone mawili ya damu kama itadondokea mdomoni mwa mtu ambaye hajaathirika na wala hana mchubuko mdomoni je atapata ukimwi?
Ndio anaweza kumuambukiza mwingine


Inachukua muda Wa miezi mitatu kugundulika


Kama mdondokewa hana mchubuko anaweza asipate. Ila kama anao uwezekano wakupata ni 99.9%
 
SD bioline inasomwa ndani ya dk 30, baada ya hapo huwa inabadilika kama ilikua negative inakua positive na kama ilikua positive inakua invalid, majibu ya kweli ni yale ulosoma ndani ya dk 30. Nenda kapime sehemu rasmi, au tumia kitepe cha uni-gold
 
Ndio anaweza kumuambukiza mwingine


Inachukua muda Wa miezi mitatu kugundulika


Kama mdondokewa hana mchubuko anaweza asipate. Ila kama anao uwezekano wakupata ni 99.9%
Ahsante sana mkuu umenijibu vizuri sana ila kwa mfano kama mdondokewa hana mchubuko lakini akaimeza ile damu ya muathirika wa ukimwi, je kuna uwezekano wa kupata ukimwi?
 
Sasa kama positive tukusaidie nn tena mtoa mada ....ina maana hujui maana ya positive kwnye mambo ya ukimwi ??!!......

Kula vizuri Fanya mazoezi na pumzisha mwili wako..
Akizingatia haya ataishi kwa matumaini by the way anayo nafasi
 
Ninavyojua hivyo vipimo.
Mstrari mmoja wa control (C) na hizo mbili za Hiv 1 na Hiv 2.
But naona kuna shida jinsi ulivyopima so kama unavyo pima tena lakini majibu yawe in 30 mins. Kama bado itachora kwenye C na kwingine utahitaji ku confirm na Unigold.
Ps. Nenda kituo cha afya karibu nawe wakakupime kiustadi zaidi.
 
e1da9f2683460fa48bdd0008782962f1.jpg
Kwa majibu hayo inaonenyesha ni invalid result so unatakiwa upime kwa usahihi.. Mi nakushauri nenda kwenye kituo cha afya ambacho kipo mbali na kwenu ili uweze kucontrol siri ya majibu yako

Majibu tata ni jambo la kawaida na wala usiogope kiongozi katika maisha kuna kupata na kukosa ukiona umepata ujue umekosa na ukiona umekosa ujue umepata

Yawezekana hauna maambukizi pia yawezekana unamaambuki yote yanaweza kutokea na inatakiwa ukubaliane nayo

Ukimwi wa siku iz ni tofauti na ule wa miaka ya 90, kipind kile ukikutana na muathirika lazima ubadili tabia kwa kipind fulani iv ila saiv watu wanakula vizur, wanajichanganya kwenye jamii na maisha yanaenda kama kawaida

Ombi lang kwako ikitokea upo postv usijidanganye et unawaambukiza watu wengine ili ufe nao hapo utakua unajiaangamiza mwenyewe ipo siku nafsi itakusuta na hicho ndo kitakachokumaliza

Hope tumeelewana

Hope tupo pamoja
 
Tujibun. Apa wapo wataalam kibao
1. Ndio, unaweza ambukizwa HIV na mtu anayetumia ARV

2. HIV huchukua miezi mitatu hadi minne kuweza kuonekana kwenye kipimo tangu uambukizwe, so vikiingia leo, kesho au baada unaenda kupima kipimo kitasoma Negative.
Ndio maana huwa tunaambiwa turudi baada ya miezi mitatu
 
SD bioline inasomwa ndani ya dk 30, baada ya hapo huwa inabadilika kama ilikua negative inakua positive na kama ilikua positive inakua invalid, majibu ya kweli ni yale ulosoma ndani ya dk 30. Nenda kapime sehemu rasmi, au tumia kitepe cha uni-gold
Blesses mkuu
 
Ninavyojua hivyo vipimo.
Mstrari mmoja wa control (C) na hizo mbili za Hiv 1 na Hiv 2.
But naona kuna shida jinsi ulivyopima so kama unavyo pima tena lakini majibu yawe in 30 mins. Kama bado itachora kwenye C na kwingine utahitaji ku confirm na Unigold.
Ps. Nenda kituo cha afya karibu nawe wakakupime kiustadi zaidi.
Asante mkuu, kwakwel nadhan nlikosea, na nliweka ma drops zaid ya 3,
 
Kwa majibu hayo inaonenyesha ni invalid result so unatakiwa upime kwa usahihi.. Mi nakushauri nenda kwenye kituo cha afya ambacho kipo mbali na kwenu ili uweze kucontrol siri ya majibu yako

Majibu tata ni jambo la kawaida na wala usiogope kiongozi katika maisha kuna kupata na kukosa ukiona umepata ujue umekosa na ukiona umekosa ujue umepata

Yawezekana hauna maambukizi pia yawezekana unamaambuki yote yanaweza kutokea na inatakiwa ukubaliane nayo

Ukimwi wa siku iz ni tofauti na ule wa miaka ya 90, kipind kile ukikutana na muathirika lazima ubadili tabia kwa kipind fulani iv ila saiv watu wanakula vizur, wanajichanganya kwenye jamii na maisha yanaenda kama kawaida

Ombi lang kwako ikitokea upo postv usijidanganye et unawaambukiza watu wengine ili ufe nao hapo utakua unajiaangamiza mwenyewe ipo siku nafsi itakusuta na hicho ndo kitakachokumaliza

Hope tumeelewana

Hope tupo pamoja
WATU KAMA NYINYI NI MUHIMU. HIVI WAPI

UNAWEZA PATA msaaADA WA HArAKA WA KIMAWAZO KAMA CO JF,???

ASANTE.
 
Nimeona nikujibu us
Yan ndan ya saa moja, nilivyopima vilikuwa visafiii na line moja, asubuh nimekuta io hali, 3 lines, na nlipima saa 5 asubuh ya jana.
Nimeona nikujibu usije ukajinyonga bure kwanza ujue kuwa unatakiwa kusoma majibu ndani ya dakika 10 baada ya hapo kipimo kinaweza kuchora mistari mingine ikakuchanganya lakini pia ujue mistari mmoja ni negative yaani hauna miwili ni positive yaani unao japo wewe ulisema positive sijui hauelewi positive na negative sijui lakini pia hicho kipimo kinaweza kusoma positive hata ukiwa na mgonjwa ya zinaa mengine ko ili uwe sure na majibu yako kabla ya kuanza dozi lazima upimwe na kipimo kingine kinaitwa Ungold hicho ndo kinatoa majibu halisi ya ukimwi

NB. Sio daktari usije ukaniuliza mambo mengine waweza enda kituo cha afya kilicho karibu nawe nina uelewa tu wa hivyo vipimo kutokana na sehemu ninayofanyia kazi
 
Nimekuelewa mkuu sasa je endapo nimedondokewa na damu ya muathirika wa ukimwi mdomoni na nikaimeza je nitapata ukimwi?
Ndio mkuu virus vinaingia vizuri tu, maana ukivimeza vikifika tumboni au kwenye utumbo vinafyonzwa (absorption) kuingia kwenye damu!
 
Back
Top Bottom