Naomba msaada namna ya kusoma kipimo hiki cha UKIMWI


not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
325
Likes
165
Points
60
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
325 165 60
Habari wana jamvi.

Naomba msaada wa haraka.

Baada ya kujipima HIV na kipimo (vile vyeupe)

Ndani ya dakik 10 ilionekana positive ila asubuhi viliweka mistari 3

(Vililala mpaka asubuhi)
Naombeni
Wataalamu wanijuze.
 
bovason

bovason

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
536
Likes
325
Points
80
Age
46
bovason

bovason

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
536 325 80
Kwanza ni kosa kisheria,kwa maana siyo mtaalamu halafu unakimbilia mambo usiyoyajua,hicho kipimo kina dk zake za kusoma, na hicho siyo mwisho labda utujuze kinaitwaje hicho kipimo
 
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
325
Likes
165
Points
60
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
325 165 60
Kwanza ni kosa kisheria,kwa maana siyo mtaalamu halafu unakimbilia mambo usiyoyajua,hicho kipimo kina dk zake za kusoma, na hicho siyo mwisho labda utujuze kinaitwaje hicho kipimo
Ni vile vimeandikwa SD STANDARD DIAGNOSIS MKUU
 
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
325
Likes
165
Points
60
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
325 165 60
Sasa kama positive tukusaidie nn tena mtoa mada ....ina maana hujui maana ya positive kwnye mambo ya ukimwi ??!!......

Kula vizuri Fanya mazoezi na pumzisha mwili wako..
Nataka nijue kwann visome asubuji


Je, ndo nipo postive au vimesoma magonjwa mengne?
 
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
325
Likes
165
Points
60
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
325 165 60
Je ni mda gan ndo kinasoma majib sahh
 
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
1,269
Likes
4,774
Points
280
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
1,269 4,774 280
Habari wana jamvi.

Naomba msaada wa haraka.

Baada ya kujipima HIV na kipimo (vile vyeupe)

Ndani ya dakik 10 ilionekana positive ila asubuhi viliweka mistari 3

(Vililala mpaka asubuhi)
Naombeni
Wataalamu wanijuze.
Hivi vipimo vina majibu matatu yawezekana wewe umekutana na jibu la tatu ambalo ni (jibu tata) ambapo ili ujue kweli unao inatakiwa upimwe na kipimo cha aina nyingine ili kuhalalisha jibu.....

Kwaiyo nakushauri tumia kipimo kingine ile uweze kujua afya yako
 
Edwin171

Edwin171

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
307
Likes
193
Points
60
Edwin171

Edwin171

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
307 193 60
Sasa kama positive tukusaidie nn tena mtoa mada ....ina maana hujui maana ya positive kwnye mambo ya ukimwi ??!!......

Kula vizuri Fanya mazoezi na pumzisha mwili wako..
Mkuu naomba nikuulize swali kuhusu ukimwi may be nitapata Msaada kidogo
 
Edwin171

Edwin171

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
307
Likes
193
Points
60
Edwin171

Edwin171

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
307 193 60
uliza tu yyte mwenye uelewa atakujibu
Naomba kujua je iwapo muathirika wa ukimwi ambaye ameshaanza kutumia ARV je anaweza kumuambukiza mtu mwingine ukimwi? Na pia ningependa kujua iwapo mtu atapata ukimwi inachukua siku ngapi mpaka virusi kuanza kuonekana kwenye vipimo, na je pia endapo damu ya majeruhi wa ajali tuchukulie mfano wa matone mawili ya damu kama itadondokea mdomoni mwa mtu ambaye hajaathirika na wala hana mchubuko mdomoni je atapata ukimwi?
 
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
325
Likes
165
Points
60
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
325 165 60
Hivi vipimo vina majibu matatu yawezekana wewe umekutana na jibu la tatu ambalo ni (jibu tata) ambapo ili ujue kweli unao inatakiwa upimwe na kipimo cha aina nyingine ili kuhalalisha jibu.....

Kwaiyo nakushauri tumia kipimo kingine ile uweze kujua afya yako
Na ni muda gan vinasoma kwa majib sahh,
Je, utata ndo mistar 3,

Au ni kwamba nnavirus bado havijaingia sawa sawa?

Je ni halal visome mpaka asubuh kupta jib

Je nin mara nyng hutokea unapokiacha kipimo kwa masaa zaidi ya sita?
 
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
325
Likes
165
Points
60
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
325 165 60
Naomba kujua je iwapo muathirika wa ukimwi ambaye ameshaanza kutumia ARV je anaweza kumuambukiza mtu mwingine ukimwi? Na pia ningependa kujua iwapo mtu atapata ukimwi inachukua siku ngapi mpaka virusi kuanza kuonekana kwenye vipimo, na je pia endapo damu ya majeruhi wa ajali tuchukulie mfano wa matone mawili ya damu kama itadondokea mdomoni mwa mtu ambaye hajaathirika na wala hana mchubuko mdomoni je atapata ukimwi?
Tujibun. Apa wapo wataalam kibao
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850