Naomba Mnisaidie Wazoefu


Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
4,188
Likes
4,216
Points
280
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
4,188 4,216 280
Ulikuwa na Mpenzi, ndio mlikuwa pamoja kukidhi haja za kimwili japo hata hamkupendana Kihivo.

sasa katika uhusiano wenu labda kwa mfano mwanaume kuna vitu ulimpa huyo mwanamke je mkiachana kuna haja ya kudai vitu vyako? au labda ni kumwacha navyo tu.

nisaidieni maana sipati jibu katika hili!
 
PRINCE PRIS

PRINCE PRIS

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2015
Messages
337
Likes
549
Points
180
PRINCE PRIS

PRINCE PRIS

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2015
337 549 180
Ukisharudishiwa utapeleka wap au ili iweje
 
wamaukweli

wamaukweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
905
Likes
1,027
Points
180
wamaukweli

wamaukweli

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
905 1,027 180
MKUU UNADAI VITU VYA NINI SASA?YAN UMEIPA SUGU PAPUCHI YAKE NA VITU UPEWE,VITU HUWA TUNAWAACHIA KAMA MAFAO YAO
Kumb mnatoaga mafao kabla y kustaafu haki weee mkal
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,560
Likes
34,841
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,560 34,841 280
Sijawahi kumdai mwanamke kitu hata kama hela nilimkopesha


Tukiachana na mawasiliano yanaisha labda anitafute yeye kwa sababu maalum
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,634
Likes
2,125
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,634 2,125 280
huoni haya kuuliza,ulivyokuwa unalala ulijua apewe vitu na nani?
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,031
Likes
62,108
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,031 62,108 280
Kuna wanaopiga hesabu mpaka ya nauli ya daladala
Haha labda sio wanawake wa huku kwetu .... tena mkiachana unatakiwa uchunge maneno maana ukijichanganya utashushuliwa...

Ndiyo ile niguse hata kidogo unitoneshe hadi utosini.
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
25,470
Likes
66,043
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
25,470 66,043 280
Muachie tu na sidhani kama ni uungwana kuvidai ulivyompa kwa sababu wakati unatoa ulitoa kwa moyo wako pasi kushinikizwa hivyo muachie tu we songa mbele.

Hiyo ni sehemu katika mapenzi hivyo ukiwa ni mwenye wale wenye bahati mbaya utajikuta kazi yako kudai kila unayeachana naye kwa sababu mapenzi ni pamoja na kusaidiana na hakukwepeki.
 
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,446
Likes
1,481
Points
280
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,446 1,481 280
ingekua rahisi ungezitaja hizo "vitu" ulizompa....ila kwani si ulimpa bila kulazimishwa..na pia yeye alizokupa kma zipo amekudai?
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,340