Naomba mnifahamishe maujanja tofauti katika simu

Naomba mnifahamishe maujanja tofauti katika simu

Oya member naomba mniambie maujanja gani naweza kuyafanya katika simu yangu ikaonekana tofauti na ambavyo ilikuwepo ikiwa mpya?

Maana naskia mtu unaweza kuifanya simu yako ambayo inasaport 3G ukaibadilisha muonekano wa 3G na ukawa unaonyesha Network inasoma 4G lakini ni feki je ni kweli na kama kweli nafanyaje? Naomba mnipe maujanja hapa naimani ntanijuza maujanja mengi,,, Nihayo tu Asante na karibuni sana.
install and make yourAndroid like iphone

Install here iPhone 4G tool bar for Android
 
Maujanja yapo ya kuvente, kwa mfano mi yangu ina app ya lighter- natumia simu kuwashia sigara
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom