Sio kweli, ni watiifu sana.
Walezi wafamilia wasimamizi wa mali ya mume.
Mwanamke wa kikuria anachunga ng'ombe, atakamua maziwa atakwenda shamba. Ila kwenye miti hakuna wajenzi.
Wanajituma sana, ukimkuta mwanamke wa kikuria wa ovyo jua kaharibiw na mazingira.
Ushahidi wa wazi;
Kuna mama aliolewa dar na mkuria mwenzake, mwanajeshi, mama yule alinunua ng'ombe mmoja tu, lakini alimtunza mpaka kuwa na kundi la ng'ombe.
Waliogombana na mwanaume, akaacha kila kitu. Kwa sasa amejenga nyumba bora sana kuliko ya mumewe.
Watoto wake nimesoma nao shule moja! Amenisimulia kwa mdomo. Wake kuhusu maisha yake. Na mimeona kwa macho yangu.
Kama ukimpaya mrembo wa kikurya nenda vyema unaweza vuna dhahabu uzeeni.