Naomba kujua sifa na tabia za wanawake Wakurya

Naomba kujua sifa na tabia za wanawake Wakurya

Chukua Mke Faster
Nenda, Bunda, Serengeti, Tarime, Rorya,
Huko Ndiyo Kwa Wababe Wa Vita Kama Zachary
Aliyemfyatua Mtu Risasi Ya Kiuno
 
Wababe hao, kama mwili wenyewe ndio kama eric emondi, usioe mwanamke wa kikurya
 
Hua sipendi kuhukumu watu kwa makabila ila kama wewe sio Mkurya aisee sikushauri kabisa kabisa kabisa kabisa uoe lile kabila.

Nadhani kuna makabila mengine yapo kwa ajili ya kuoana wenyewe kwa wenyewe likiwemo hilo.
Jamaa ulisema tuliokupuuza tumejuta
 
Back
Top Bottom