Naomba kujua sifa na tabia za wanawake Wakurya

Naomba kujua sifa na tabia za wanawake Wakurya

Half american

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Posts
46,322
Reaction score
114,626
Habari za wakat huu wakuu, niende kwenye mada nahitaji kujua sifa na tabia za wanawake wa kabila la Wakurya

Natanguliza shukrani [emoji1756][emoji1756][emoji1756]
 
Habari za wakat huu wakuu, niende kwenye mada nahitaji kujua sifa na tabia za wanawake wa kabila la wakurya

Natanguliza shukrani [emoji1756][emoji1756][emoji1756]
Ni wabantu pili ni malaya nne wapole wanaheshima wakarimu ila wakikuchukia wanajua kukutengenezea njama hawajambo
 
Mbali na mahusiano ya kimapenzi lakini hata kwenye mahusiano ya kawaida mfano maeneo ya kazi wengine yani hata kumdhulumu mwenzie kitu fulani wala hajali wala nini!
Yani ukifanya nao kazi uwe makini sana la sivyo weee
 
Kuna wale wasipenda kuonekana wazee sijui ni wanawake wa kijaluo au wa Mara kwa wastani?
Yani hata awe amekula kichuri cha kutosha lakini hata uwe mdogo umwamkie Shikamoo hataki!
Utakuta mbibi lakini kavaa kipedo eti [emoji14][emoji14][emoji14]
 
Kwenye hilo nmeshatest
Wana papuchi za moto
Kumekucha
Au naww mkurya ????
Kivip mkuu?
Ubabe nje nje.
Jifunze kupigana hasa kama wewe ni mpole.
Nao wapo kama wanaume wa kabila hilo bas ni hatari
Ukichepuka akajua naye anachepuka. Huo ndio msingi wa ugomvi na waume zao. Wanaishia kupigwa. Ukitoka kwenda kutembea naye anatoka
Ni wabantu pili ni malaya nne wapole wanaheshima wakarimu ila wakikuchukia wanajua kukutengenezea njama hawajambo
Malaya [emoji15][emoji15][emoji15]
Mkurya sharti umtie japo makofi mawili kila wiki ili ajue unampenda
Ahahaha hyo ntashindwa mkuu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] tutareta ng'ombe mura
Tata mang'ana naona munareeta uchuaji humu kufuatiria makabira ya wantu, nitakucha niwarushe kichurachura humu hadi muombe maanchiii..
Ukichepuka akajua naye anachepuka. Huo ndio msingi wa ugomvi na waume zao. Wanaishia kupigwa. Ukitoka kwenda kutembea naye anatoka
Hii ndio naifaham leo kumbe n wababe sana
 
Kwanza unatakiwa umpige kabla ya kumnjunja...
Wanasomaga magazeti wakati wa kunjunjana...
Wawanyang'anya majambazi silaha....
Wanakulaga ugali na kichuri asubuhi....
Nasikia' eti wana ng'olewa filimbi....
 
Kwanza unatakiwa umpige kabla ya kumnjunja...
Wanasomaga magazeti wakati wa kunjunjana...
Wawanyang'anya majambazi silaha....
Wanakulaga ugali na kichuri asubuhi....
Nasikia' eti wana ng'olewa filimbi....
Ahahaha umetisha mkuu [emoji1756][emoji1756] me huwa nkipga najeruhi vbaya mno nna mkono mbaya wa kupga, kumnjunja n fimbo tosha ya kumpigia
 
Back
Top Bottom