Naomba kujua sifa na tabia za wanawake wakurya

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,548
Points
2,000

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,548 2,000
Ukichepuka akajua naye anachepuka. Huo ndio msingi wa ugomvi na waume zao. Wanaishia kupigwa. Ukitoka kwenda kutembea naye anatoka
 

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,479
Points
2,000

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,479 2,000
Mbali na mahusiano ya kimapenzi lakini hata kwenye mahusiano ya kawaida mfano maeneo ya kazi wengine yani hata kumdhulumu mwenzie kitu fulani wala hajali wala nini!
Yani ukifanya nao kazi uwe makini sana la sivyo weee
 

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,479
Points
2,000

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,479 2,000
Kuna wale wasipenda kuonekana wazee sijui ni wanawake wa kijaluo au wa Mara kwa wastani?
Yani hata awe amekula kichuri cha kutosha lakini hata uwe mdogo umwamkie Shikamoo hataki!
Utakuta mbibi lakini kavaa kipedo eti
 

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,330
Points
2,000

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,330 2,000
Kwenye hilo nmeshatest
Wana papuchi za moto
Kumekucha
Au naww mkurya ????
Kivip mkuu?
Ubabe nje nje.
Jifunze kupigana hasa kama wewe ni mpole.
Nao wapo kama wanaume wa kabila hilo bas ni hatari
Ukichepuka akajua naye anachepuka. Huo ndio msingi wa ugomvi na waume zao. Wanaishia kupigwa. Ukitoka kwenda kutembea naye anatoka
Ni wabantu pili ni malaya nne wapole wanaheshima wakarimu ila wakikuchukia wanajua kukutengenezea njama hawajambo
Malaya
Mkurya sharti umtie japo makofi mawili kila wiki ili ajue unampenda
Ahahaha hyo ntashindwa mkuu
 

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,330
Points
2,000

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,330 2,000
tutareta ng'ombe mura
Tata mang'ana naona munareeta uchuaji humu kufuatiria makabira ya wantu, nitakucha niwarushe kichurachura humu hadi muombe maanchiii..
Ukichepuka akajua naye anachepuka. Huo ndio msingi wa ugomvi na waume zao. Wanaishia kupigwa. Ukitoka kwenda kutembea naye anatoka
Hii ndio naifaham leo kumbe n wababe sana
 

Forum statistics

Threads 1,345,537
Members 516,285
Posts 32,859,954
Top