Naomba kuelimishwa kidogo juu ya hili

Naomba kuelimishwa kidogo juu ya hili

Nimependa hapa jinsi ulivyomalizia. Ok kukujibu tu ni kwamba mfumo wenyewe wa maisha unasupport kuwa hivyo kwa vile hakuna mwanaume anaependa kutoka nyumbani bila kuandaliwa kifungua kinywa na mkewe ampendae. Wengi wetu ni waajiriwa na hutakiwa tufike vibaruani mapema hivyo tukisema tusubirie kuandaliwa kifungua kinywa tunaweza kuchelewa kazini pia ukizingatia kama usafiri mtu anaotumia ni wa public. Waajiri (Mabosi) pekee zao ndio wanaosubiri kuandaliwa vifungua vinywa na wake zao tena usikute hata mabosi wengine pia wanahisi watachelewa vibaruani mwao hivyo hujikuta wakipata vifungua kinywa maofisini mwao.
Nawasilisha....




ᴮᵉʷᵃʳᵉ ᵒᶠ ᵗʰᵉ ᶜᵒᵛⁱᵈ ⁻ ¹⁹ [emoji377]
Shukrani sana Mr. Careem, nimekuelewa vizuri kabisa.. Kumbe wanawake wa sasa hatuna hatia, ni mbio mbio za maisha hizi maskiini..!!
 
Maisha yamebadilika wanawake wanataka haki sawa ila kiuhalisia labda kama naenda kazini saa1 au SAA 2 asubuhi ila Mimi nadamka saa10 au 11 nimuamshe mke wangu au mpenzi anichemshie chai itakuwa kuumizana wakati gesi kuchemsha chai dk5

Sent using Jamii Forums mobile app
Waaaoooh'..!!
Kwa kupendwa huku siku hizi hivii bado mambo yatatushinda kweli sidhani, ngoja tuone.! Shukrani mkuu.!
 
Kila nyumba, mtu au familia ina utaratibu wake.

Binafsi siyo mtu wa chai au tuseme mimi siyo 'Mlaji' sana.

Kwahiyo sina ratiba hiyo kwamba asubuhi ni lazima nipate break fast.

Nikiwa na njaa wakati wowote ule nakula tu nitakachojisikia kula wakati huo au kilichopo.
Shukrani mkuu,
Kwa kizazi cha sasa tunaamini kuwa mambo yamebadilika tofauti na mfumo wa maisha ya wazazi wetu kiukweli.!!
 
Hahaha wee unaangalia wepesi wa kutokupika. Ujue kunashughuli ya kugegedana mana ni dozi kwatwa mara tatu hahaha.
Alafu mie sina mpango wa familia. Wee njo nikuwowe tuenjoy life tukashangae dunia. Shida ya kulea mie sitaki kabisa
Hiyo shughuli nyingine nikiona inanishinda nitafanya mpango wa 'alqasus' hivi haifanyi kazi na kwetu?? 😅 😅
 
Mimi kwakweli lazima ninywe chai ya asubuhi na naithamini kuliko mlo wowote ule. Na mke wangu analinus hilo. Ingawa wengine husema hawawezi kunywa chai kabla ya saa 3 mi kwangu nimezoeshwa na mama mzazi kunywa chai pindi ninapoamka. Na ni ngumu kuendelea na kazi yoyote bila kifungua kinywa. Haijalishi ni saa ngapi, hata saa 11 asubuhi nakunywa.

Sent using Jamii Forums mobile app
that's nice..!
Na Mom ame play part kubwa sana kwa wewe kuwa hivyo Leo..! Your Mom was one of the kind na mke pia ukabahatika.! Hongera mkuu.!
 
Jibu langu ni kama lako ulilowajibu hao kina mama, kila nyumba ina utaratibu wake nyumba zingine hawajazoea kupika asbh asbh.

Lakini pia kuna watu hawawezi kula asbh sana, labda kuanzia mida ya sa 2 au 3 na mda huo mtu anakua ofisin so obvious hawezi kunywa chai home.

Sent using Jamii Forums mobile app
Absolutely dear Lenie..!
Watu wa hivyo ni wengi pia, nadhani inatokana na mtindo wa maisha waliokuzwa nao.!
 
Mimi kabla nimwoe biti huyu nilikuwa najitengenezea mwenyewe kwahiyo hata sasa nafanya hivo pale tu napokuwa na haraka haijarishi bado kambonji au anakazi gani nikimwona haelekei kuniwahishia bila kupoteza muda zaid naingia mitamboni tena sio kwa ubaya,

Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera mkuu..!!
Na ninyi ndiyo wanaume tunaomba kila siku tupate wa aina yenu.!😅
 
Hiyo shughuli nyingine nikiona inanishinda nitafanya mpango wa 'alqasus' hivi haifanyi kazi na kwetu?? 😅 😅

wee fanya mpango tuu wa alqasus hamna shida ila sasa usije jikuta unaota ndevu hahahahahaha
 
Mara zote najiandalia mwenyewe kitu cha kushtua tumbo asubuhi maana inategemea pombe za jana nimeamka na apetite ya nini,unakuta jana nimepiga pombe kali asubuhi mtoto wa watu akupikie chai na chapati si ntamsimanga tu bure?Mi najua jinsi ya kujitibu
 
Tunapambana nahali zetu.... Kwaupande wangu sio inshu nawala sijawahi kuwaza kunywa Chai nyumbani kama ninaratiba yakwenda job. Vilevile nitachelewa job.

Imagen natoka job saa3 usiku ndio nafika home, nioge, Nile chakula nimle nampishi mpaka kulala nisaa7. So uwezo wakuamka sa10 mimi namwenzangu nimdogo sana kwahiyo hapo tunaamka Saa12 tunajiandaa fasta fasta tunasepa tena kwakuchelewa.

Kwahiyo mwenzangu hana muda wakuniandalia Chai labda kama angekuwa mama wanyumbani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Vizuri sana mkuu.!
Ndiyo naendelea kupata majibu sahihi kwa maswali yangu, shukrani sana.!!
 
Nadhani inategemea na mfumo mzima wa maisha....

Mfano kwa upande wangu. Huwa naamka asubuhi najitemgenezea chai mwenyewe na mara nyingi mimi ndiye naanda chai maana nawahi kuamka.
Wooow'..!!
Kwahiyo ninyi wakaka wa hivii wa kutuandalia bf on bed mshawahiwa siyo.!?😅
 
Ni wajibu wa mama/mke kuhakikisha mumewe anapata chochote asubuhi, hao wanaume hawalagi hata siku nzima, ukimuuliza umekula atakudanganya tu
Ni sawa Myahudi, ila hujaona wanaume wengi wamesapoti wake zao kuwa wapo sahihi kwa kutokufanya hivyo.!?
 
Back
Top Bottom