Naogopa kuoa nifanyeje?


ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
56
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 56 45
Hii wana JF

Umri wa kuoa ndio umewadia ila story za maisha ya ndoa ninavyosikia nakata tamaa kabisa ya kuoa. Nimeona wengi wanatoka nje ya ndoa wake kwa waume, cha ajabu ni kwamba watu kibao wanakuwa wanafahamu kuhusu cheating inayoendelea kasoro mume au mke anaezungukwa.

Kuwa single bila familia nayo issue!. Maisha ya kudate kama bf and gf ni easy kila mtu anakwao ni easy na matamu lkn nayo yanamwisho.

Hebu tusaidiane hapo


Regards
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
6,913
Likes
8,668
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
6,913 8,668 280
Hii wana JF

Umri wa kuoa ndio umewadia ila story za maisha ya ndoa ninavyosikia nakata tamaa kabisa ya kuoa. Nimeona wengi wanatoka nje ya ndoa wake kwa waume, cha ajabu ni kwamba watu kibao wanakuwa wanafahamu kuhusu cheating inayoendelea kasoro mume au mke anaezungukwa.

Kuwa single bila familia nayo issue!. Maisha ya kudate kama bf and gf ni easy kila mtu anakwao ni easy na matamu lkn nayo yanamwisho.

Hebu tusaidiane hapo


Regards
Nimekusoma.

KUMBE unakwepa majukumu na gharama za kuoa.

Listen, hata GF wako anaweza kuwa anacheat tu kama kawaida.
 
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
56
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 56 45
Nimekusoma.

KUMBE unakwepa majukumu na gharama za kuoa.

Listen, hata GF wako anaweza kuwa anacheat tu kama kawaida.
Hamna bwana sinyolita! . Naogopa kuwa na ndoa isiyokuwa na furaha. Vile vile naogopa kuzidiwa kete maana siku hizi mambo yamebadilika.

Majukumu ni sehemu mojawapo ya maisha hayakwepeki....Aisee yani ukiona watu wanavyozidiwa kete we acha tu.

Ukiona mmeo/mkeo anapata chance ya kwenda seminar 1 months mkoa mwingine au kampuni imempa scholarship ya kuja kusoma Master n.k jua hapo kuna possibility kubwa sana ya kuzidiwa kete!
Mambo haya ndio yananiogopesha na sio majukumu..lol
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Hii wana JF

Umri wa kuoa ndio umewadia ila story za maisha ya ndoa ninavyosikia nakata tamaa kabisa ya kuoa. Nimeona wengi wanatoka nje ya ndoa wake kwa waume, cha ajabu ni kwamba watu kibao wanakuwa wanafahamu kuhusu cheating inayoendelea kasoro mume au mke anaezungukwa.

Kuwa single bila familia nayo issue!. Maisha ya kudate kama bf and gf ni easy kila mtu anakwao ni easy na matamu lkn nayo yanamwisho.

Hebu tusaidiane hapo


Regards
Binafsi naamini binadamu hupita katika hatua mabalimbali za maisha na kuoa binafsi na kiimani naamini ni hatua mojawapo! Unaposema umeona wengi wanatoka kwenye ndoa ongeza pia kuwa umeona wengi zaidi wakiiingia kwenye ndoa! Ndoa kwa imani yangu ni kusudio la Mungu na mpango maalum ulianzishwa na Mungu mwenyewe! yaani akatiak maagizo yote Mungu alitupatia NDOA ni agizo la kwnza kabisa alilolifanya YEYE MUNGU MWENYEWE! Ukisoma Kitabu kitakatifu cha Biblia; Kitabu cha Mwanzo unakuatana na haya yote! Hakumtuma nabii kuifanya ndoa; Aliiumba apale alipobaini kuwa Baba yetu Adamu alikuwa ni pweke na akajisemea yeye nafsini mwake kuwa Na tutmtengenezee mwenza; amabaye ni Hawa.

Tukirudi kwenye wasiwasi wako; kwanza ni mapokeo ya binadamu na kauli mbaya kabisa ni ile isemayo Ndoa ni mahali ambapo waliondani wanatamani kutoka na walio nje wanatamani kuingia! Hii ni kauli ya kushindwa na si ajabu woga wako umo kaika hili; unaogopa kushindwa!

Nakushauri kwanza upate wwasaa wa kujifunza nini maana ya ndoa; jifunze pia namana ya kuishi na mwenzio utakapokuwa ndani ya ndoa kwa kuzielewa tofauti zenu maana hakika nyie ni watu tofauti; achana hadithi za kisasa za eti hobbies zenu zinaendana; nazungumzia tabia zenu! baada ya hapo uwe tayari kumpenda na kumsamehe mwenzio! Ukifanya haya na maandalizi mengine ndoa yako itakuwa ya furaha!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Ukiona mmeo/mkeo anapata chance ya kwenda seminar 1 months mkoa mwingine au kampuni imempa scholarship ya kuja kusoma Master n.k jua hapo kuna possibility kubwa sana ya kuzidiwa kete!
Mambo haya ndio yananiogopesha na sio majukumu..lol
Ukimpenda mwenzio kitu cha kwanza kufanya ni kumwamini; usijitoe kinusunusu kwani ndivyo hata yeye atakavyokufanyia; mathalani kama hapa akijua kabisa wewe unamuwekea asilimia 50 za kumegwa atamegwa akijua hata asipomegwa wewe nafsini mwako unajua kuna kitu kinaendelea; ki ujumla unaku wewe ndo umempleka kwenye dhambi!

binafsi unatuhakikishieje kuwa wewe hakuna possibility kubwa ya kumega nje wakati yeye yupo masomoni? Mifan hai tunayo; mama kasafiri masomomoni anajibana huko anarudi anakuta baba amezaa na nyumba ndogo!
 
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
56
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 56 45
Binafsi naamini binadamu hupita katika hatua mabalimbali za maisha na kuoa binafsi na kiimani naamini ni hatua mojawapo! Unaposema umeona wengi wanatoka kwenye ndoa ongeza pia kuwa umeona wengi zaidi wakiiingia kwenye ndoa! Ndoa kwa imani yangu ni kusudio la Mungu na mpango maalum ulianzishwa na Mungu mwenyewe! yaani akatiak maagizo yote Mungu alitupatia NDOA ni agizo la kwnza kabisa alilolifanya YEYE MUNGU MWENYEWE! Ukisoma Kitabu kitakatifu cha Biblia; Kitabu cha Mwanzo unakuatana na haya yote! Hakumtuma nabii kuifanya ndoa; Aliiumba apale alipobaini kuwa Baba yetu Adamu alikuwa ni pweke na akajisemea yeye nafsini mwake kuwa Na tutmtengenezee mwenza; amabaye ni Hawa.

Tukirudi kwenye wasiwasi wako; kwanza ni mapokeo ya binadamu na kauli mbaya kabisa ni ile isemayo Ndoa ni mahali ambapo waliondani wanatamani kutoka na walio nje wanatamani kuingia! Hii ni kauli ya kushindwa na si ajabu woga wako umo kaika hili; unaogopa kushindwa!

Nakushauri kwanza upate wwasaa wa kujifunza nini maana ya ndoa; jifunze pia namana ya kuishi na mwenzio utakapokuwa ndani ya ndoa kwa kuzielewa tofauti zenu maana hakika nyie ni watu tofauti; achana hadithi za kisasa za eti hobbies zenu zinaendana; nazungumzia tabia zenu! baada ya hapo uwe tayari kumpenda na kumsamehe mwenzio! Ukifanya haya na maandalizi mengine ndoa yako itakuwa ya furaha!
Thanks ndugu yangu kwa mawazo mazuri.. Nitayafanyia kazi.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
In order to get something you dont have, u must do things u have never done before - by sinyolita.

Usiogope ww oa tu! Mambo mengine utadeal nayo mbele.
 
Y

yegomwamba

Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
92
Likes
1
Points
15
Y

yegomwamba

Member
Joined Dec 31, 2009
92 1 15
Nakushauri ukaoe mwanawane manake maisha ya kukaa na bf and or gf is nat so good given that the so called Aids is spread all over the world.why afread of getting marriege?if you are an impotent one please be open so that jf members could help u
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Mlume kamata mke. Maisha ya ndoa ni kama maisha mengine tu, unahitaji kujitune ktk rhythm hiyo na mambo mengine yote yanakuwa mswano.

Kuwa na familia kuna advantages kuliko disadvantages. Mojawapo ni kuwa tunahitaji kama taifa, utuzalie watoto na kuwatunza vyema wewe ukishirikiana na mkeo. Taifa linahitaji uhai.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Mkuu karibu katika ulimwengu wa waliooa, usikimbie challenge kaka zikabili tu, si ndoa zote zinakosa uaminifu. Oa Mpende Mkeo, mjali, mtimizie kila kitu kwa uwezo wako kama atakuwa ni muelewa hawezi kwenda Nje.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
22
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 22 0
Hii wana JF

Umri wa kuoa ndio umewadia ila story za maisha ya ndoa ninavyosikia nakata tamaa kabisa ya kuoa. Nimeona wengi wanatoka nje ya ndoa wake kwa waume, cha ajabu ni kwamba watu kibao wanakuwa wanafahamu kuhusu cheating inayoendelea kasoro mume au mke anaezungukwa.

Kuwa single bila familia nayo issue!. Maisha ya kudate kama bf and gf ni easy kila mtu anakwao ni easy na matamu lkn nayo yanamwisho.

Hebu tusaidiane hapo


Regards
Umewahi kuiba mke wa mtu? kama ndivyo nawe utaibiwa tu ukioa. Kama ulishaiba mke au mpenzi wa mtu, hiyo kumbukumbu haitakutoka hivyo ni vile umebeba bomu. Amua kukubali kuibiwa.

Kama hujawahi iba usiogope kwa huo mzuka wa kuiba hautakusumbua sana kichwani, na itakuwa rahisi kwako kuamini mwenza wako, popote pale utakapokuwa.

Kumbuka pia wanawake ni watu wa siri sana, na wanachofanya ni kusoma tabia yako ili kuweza kudeal na wewe. Akigundua kuwa wewe ni mwizi, au umeshawahi kuwa mwizi, au umeshawahi kuuvunja moyo wa mtu, atakuwa na wewe for the sake kwamba ameolewa na ana mume (wanawake wanapenda sana kuolewa), lakini kumoyo, kwamba anakupenda 100% na kwamba hata cheat, ni kubahatisha tu.
 
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
56
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 56 45
Umewahi kuiba mke wa mtu? kama ndivyo nawe utaibiwa tu ukioa. Kama ulishaiba mke au mpenzi wa mtu, hiyo kumbukumbu haitakutoka hivyo ni vile umebeba bomu. Amua kukubali kuibiwa.

Kama hujawahi iba usiogope kwa huo mzuka wa kuiba hautakusumbua sana kichwani, na itakuwa rahisi kwako kuamini mwenza wako, popote pale utakapokuwa.

Kumbuka pia wanawake ni watu wa siri sana, na wanachofanya ni kusoma tabia yako ili kuweza kudeal na wewe. Akigundua kuwa wewe ni mwizi, au umeshawahi kuwa mwizi, au umeshawahi kuuvunja moyo wa mtu, atakuwa na wewe for the sake kwamba ameolewa na ana mume (wanawake wanapenda sana kuolewa), lakini kumoyo, kwamba anakupenda 100% na kwamba hata cheat, ni kubahatisha tu.
lol.. Kumbukumbu zangu hazionyeshi kama nimewahi kuiba mke wa mtu. Umeongea ukweli ni kupiga moyo konde na kuingia ktk maisha ya ndoa na kuona itakuwaje. Thanks kwa ushauri
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,298
Likes
798
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,298 798 280
Kuoa si lazima jamani, kama hautaki kuoa usioe. Haya mambo ya kulazimisha ndo yanawatokea puani akina Tiger Woods, bora angekuwa single kusingekuwa na tatizo kabisa.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,666
Likes
43,640
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,666 43,640 280
Mimi nasema usioe wala nini. Kwa nini uji set up kuja kuvunja au kuvunjwa moyo hapo baadae? Ukioa utakuwa unajiingiza kwenye matatizo tu. Kama vipi wewe zaa tu na huyo demu wako na utakuwa na familia. Hakuna kitu chenye raha hapa duniani kama kuwa na amani kichwani mwako na hakuna kitu kibaya kama kuishi na wasiwasi kuwa mkeo atakuibia. Sasa shida yote hiyo ya nini?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Hii wana JF

Umri wa kuoa ndio umewadia ila story za maisha ya ndoa ninavyosikia nakata tamaa kabisa ya kuoa. Nimeona wengi wanatoka nje ya ndoa wake kwa waume, cha ajabu ni kwamba watu kibao wanakuwa wanafahamu kuhusu cheating inayoendelea kasoro mume au mke anaezungukwa.

Kuwa single bila familia nayo issue!. Maisha ya kudate kama bf and gf ni easy kila mtu anakwao ni easy na matamu lkn nayo yanamwisho.

Hebu tusaidiane hapo


Regards

...kama unaogopa unataka kujipa shida za nini? ama weye?!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Nimekusoma.

KUMBE unakwepa majukumu na gharama za kuoa.

Listen, hata GF wako anaweza kuwa anacheat tu kama kawaida.
Mke akimegwa nje inauma zaidi kuliko GF!!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Kwa taarifa yako, kati ya ndoa 100, huenda ni 3 tu ndio hudmu kuwa salama kwa mwezi, (japo ni hisia tu). Yaani hizo zingine zote, kwa mwezi zinakuwa aidha mmoja au wote wametoka nje ya ndoa ndani ya mwezi. Hivyo, habari ndio hiyo, kama hutaki kuoa, hulazimishwi, acha.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
Hii wana JF

Umri wa kuoa ndio umewadia ila story za maisha ya ndoa ninavyosikia nakata tamaa kabisa ya kuoa. Nimeona wengi wanatoka nje ya ndoa wake kwa waume, cha ajabu ni kwamba watu kibao wanakuwa wanafahamu kuhusu cheating inayoendelea kasoro mume au mke anaezungukwa.

Kuwa single bila familia nayo issue!. Maisha ya kudate kama bf and gf ni easy kila mtu anakwao ni easy na matamu lkn nayo yanamwisho.

Hebu tusaidiane hapo


Regards
uwezi kukwepa majukumu ktk maisha na ukifanikiwa kukwepa majukumu utakwepa matokeo kama kuoa tabu basi jaribu kuolewa
 
F

furahaeliud

Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
60
Likes
0
Points
0
F

furahaeliud

Member
Joined Aug 7, 2009
60 0 0
mkuu kinachokusumbua saana sana ni hofu, maisha ya ndoa ni kama maisha ya kawaida tena ukioa matumizi ndio yanapungua kabisa huwezi amini, usiwe na hofu na wala usisikilize kelele za mashabiki, sio ndoa zoote zinamatatizo kikubwa muombe mungu akupatie mkwe wa chaguo lako then ukishamuoa mpende mvumilie mjali basi, mwanamke kikubwa anataka kuona unamjali na kumpenda basi it wont cost u
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
6,913
Likes
8,668
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
6,913 8,668 280
Mke akimegwa nje inauma zaidi kuliko GF!!
Mkuu,

Yeye kasema anaogopa kuoa kwa vile watu wanatoka nje ya ndoa - kumega/kumegwa nje.

Sasa, unless ana sababu nyingine, swala la kufyatuka nje lipo pale pale tu, hata kwa GF. Ni tabia tu
 

Forum statistics

Threads 1,214,294
Members 462,650
Posts 28,508,077