Nanyimwa unyumba kisa mimi ni mwana UKAWA

Nanyimwa unyumba kisa mimi ni mwana UKAWA

Haya Ndio Madhara Ya Kuoa Mwanamke Mwenye Maamuzi Kuliko Wewe... Sasa Kama Unyumba Unanyimwa Si Hata Vibao Atakuwa Anakutwanga tu? Maana Hakuna Namna tena
 
Pole mkuu,ila hapo tatizo linaonekana siyo tofauti ya itikadi bali we mwenyewe unashindwa kumtinginyua shemeji vzur.
 
Hivi mkuu kwani unyumba huwa unaomba au unauchukulia kama zawadi?Hii ni haki yako usipopewa unachukua kwa nguvu yeye aendelee na siasa zake huko.
 
Acha kudanganya umma wewe,mbona hujawahi kuninyima japo unajua mimi ni muumini wa UKAWA!!

We dogo si nilishakukataza kunywa viroba mchana!! Umeaanza tena eti???
 
Sasa nitawahoji,
Wanaoafiki mdau kunyimwa unyumba waseme ndiooooooooooo!!
 
Hivi mkuu kwani unyumba huwa unaomba au unauchukulia kama zawadi?Hii ni haki yako usipopewa unachukua kwa nguvu yeye aendelee na siasa zake huko.

na ukichukua kwanguvu umebaka mkuu!mambo hayo wote mridhiane so kulazimishana.
 
Wewe kaa nae muonyeshe umerud lakin uchunge kikatio chako kwan ndo cha muhm kuliko hata hayo marumbano
 
Ila kweli inawezekana,
mfano umemuoa juliana shonza hawezi kukupa unyumba kama wewe upo UKAWA.
 
Majumbani kuna mambo jamani,na wewe kua na wivu manake huku kwenye Viti MAALUM ni maalum kwelli,wanaigawa kama pipi kugombania nafasi wakishaipata wako hoi.........
 
Back
Top Bottom