Nanii

sugi

JF-Expert Member
Feb 12, 2011
1,391
1,250
Nimwamini nani?kila ninayemwamini...ananigeukia,fundi wangu ananigeukia
Wabunge wananigeukia,
Mwalimu ananigeukia,
.......:.....................ananigeukia
...............................ananigeukiaaa
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Kama wabunge wanakugeukia mwamini raisi wako jk wa pili.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,663
2,000
mmhh hata mitandao ya simu tumewaani kwenye internet lakini wao wanatugeukia..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom