Nani yuko macho tuchangamshe jamvi?


ndugu wee urefu wa mwili c utam wa mapenz..kama unampenda ama anakupenda,hata kama ana 30cm uref poa tu,especial mkiwa mjuz mambo flan! I min ze same na mnaridhishana..dont c a problem on that.
 

Ni wa fashion show tu au?? If yes sitamuafiki....if no, vigezo na masharti kuzingatiwa kwanza!!!
 
Ni wa fashion show tu au?? If yes sitamuafiki....if no, vigezo na masharti kuzingatiwa kwanza!!!

Not fashion show! Wa kiukweliukweli ok hata hivyo poa ushafunguka.
 
Jamani kwani kesho ni Public holiday? Tulale kesho tuwahi kujenga uchumi wa Taifa.

Uchumi wenyewe uko wapi? We kapigike wenzio wanasosomola kilainiiiiii. Usidhani hata tunakosa usingizi tunapenda, tunawaza madeni. M'k'w'e'l'e noma kweli!
 
Jamani hebu laleni sasa,ona mlivyonpigia kelele hadi nimeamka! Mmevruga ucngz wng vibaka nyinyi! Ucku kucha hamchoki?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…