Ndetirima
JF-Expert Member
- Oct 4, 2011
- 1,008
- 790
Umechanganya ID hapa! Kumbuka hapa unatumia MSHUNGA NATIA na siyo ANGEL MSOFFE
Inaonekana jina lake halisi ni Angel Msoffe ila ID yake ya JF ni Mshunga Natia
Umechanganya ID hapa! Kumbuka hapa unatumia MSHUNGA NATIA na siyo ANGEL MSOFFE
tehetehetehe
siku za mwizi
39
ya 40 lazima akamatwe
Mbona me sielewi? Ufafanuzi
Mwita25,Atimw52,Amwit52 ndo nini hapa?
Mods piga ban wote wanaofanisha member wapya na wa zamani.
umekosea mkuuinaonekana jina lake halisi ni angel msoffe ila id yake ya jf ni mshunga natia
three different peoplemshunga ntia=angel msofe=flora msofe??????!!!!!!
Na kitu gani kimekuvutia kwake? Mi bado mgeni sijafahamu member wa humu vizuri nataka niwafahamu wenye sifa mbalimbali. Kwa sasa najipenda mwenyewe.
thank u figganigga, stay blessed.
mshunga ntia=angel msofe=flora msofe??????!!!!!!
Mimi nampenda sana Preta kinachonivutia kutoka kwake ni avatar yake, japo nina wasi wasi anaweza akawa tofauti kabisa na Avatar yake, mungu aepushie mbali...lolNa kitu gani kimekuvutia kwake? Mi bado mgeni sijafahamu member wa humu vizuri nataka niwafahamu wenye sifa mbalimbali. Kwa sasa najipenda mwenyewe.
mbona unampendelea figganigga? nmekushitukia. mnataka kufanyana nini? ova
mi nampenda mwaliHahaha mwita aishi vimbwanga jamani lol!me nampenda amit2w5.
mi nampenda mwali