Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

mery rozi ni yule mama aliyejivua gamba pale manzese na kukabidhiwa kadi na dr slaa nimemsoma huyu mama anaweza kutusaidia hilo eneo huyu tumpe nafasi ya myika na myika apande pale juu NAIBU KATIBU MKUU kisha msigwa ateuliwe kuwa naibu KUB.
 
Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?


Namini hawezi Kutoka Kasakzini kama utakavyo, hawezi kuwa Mkristo, na kwa kaisi kikubwa naamini atatoka ZNZ au atakuwa Mwanamke,.
 
Tunataka mtu aliye active kwenye jukwaa la siasa si bungeni tu bali hata nje ya bunge,

mtu anayejiamini, msemaji, asiwe muoga na pia awe mtu wa vitendo,

So my vote goes to Mch. Peter Msigwa.
 
Nakuunga mkono, anafaa sana, ni mtu na hekima zake. Tumechoka na utoto.
 
Ina maana kwenye chama chenu hakuna waislam wenye sifa? au ndo elimination of muslims within CHADEMA

Hatapewa mtu cheo kwa kabila lake wala kwa uislamu wake wale ukristo wake wale upagani wake au ndini yoyote ile iliyopo chini ya jua. Pia hatapewa mtu cheo kwa ukanda wake, urefu wake ufupi wake uzee wake wala ujana wake au uanaume wake au uwanamke wake wala ulemavu wake wala uzima wake wala kitu chochote! Na hii ndiyo katiba ya chadema kwa undani wake!
Chadema siyo ccm mkuu ni kitu kingine kabisa na utegemee a lot of surprises ambazo hukuzizoea kuzisikia na kuziona lakini chadema zitatokea lakini siyo ccm mkuu. Jipe moyo hayo ndiyo mabadiliko kama hutakubali kwenda nayo basi yatakulazimisha kubadilika!
 
Sidhani kama Prof. Safari atakuwa rahis ku-deal naye kuliko Zitto. Sioni kivipi pro. Safari atakubali kutawaliwa na wakina Lema, Kilewo and co.!
hahahahaa Mnamuogopa Prof Safari siyo Mtakoma Mwaka huu Msaliti Zitto kapewa zawadi ya Krismas
 
Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?

Inatakiwa Mtu anayeziweza SIASA za majukwaani na kweli awe tayari kufanya kazi. Sio mtu anajifanya Ofisa hutaki kujenga CHADEMA ni Msingi, hutaki kushiriki mambo yanayobuniwa na wenzio eti mpaka wewe
 
Hatapewa mtu cheo kwa kabila lake wala kwa uislamu wake wale ukristo wake wale upagani wake au ndini yoyote ile iliyopo chini ya jua. Pia hatapewa mtu cheo kwa ukanda wake, urefu wake ufupi wake uzee wake wala ujana wake au uanaume wake au uwanamke nawake wala ulemavu wake wala uzima wake wala kitu chochote! Na hii ndiyo katiba ya chadema kwa undani wake!
Chadema siyo ccm mkuu ni kitu kingine kabisa na utegemee a lot of surprises ambazo hukuzizoea kuzisikia na kuziona lakini chadema zitatokea lakini siyo ccm mkuu. Jipe moyo hayo ndiyo mabadiliko kama hutakubali kwenda nayo basi yatakulazimisha kubadilika!

naskuru kwa kumjibu .. Hatutafuti kiongozi wa dini wala wakabila ..so sijabase kuangalia na ni mkristo nani ni muislam ..
 
Tena hata kuondoa kelele zinazoweza kuzushwa za udini ila kwa misingi tu kwamba kama ana vigezo vyenye kuhitajika kwani si lazima apewe eti kisa ni muslim hata kama hakidhi vigezo... iko poa
 
Profesa safari anastahilim kuwa Mwenyekiti...Mbowe makamu mwenyekiti....Katibu Mkuu awe Dr Slaaa....katibu msaidizi awe Mdee...Publicity...Mnyika...Bavicha...saaanane na wasira.....bawacha......Kiwanga........ongezea wengine
 
Back
Top Bottom