Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?

Yeyote atakayepewa nafasi anaifaa CHADEMA na si chama kingine!
Kama humtaki, SEPA!
Better few but better!
 
Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?

Ina maana kwenye chama chenu hakuna waislam wenye sifa? au ndo elimination of muslims within CHADEMA
 
Yeyote atakayepewa nafasi anaifaa CHADEMA na si chama kingine!
Kama humtaki, SEPA!
Better few but better!

kama ni yeyote anafaa .... je hao wanaovuliwa pia wanafaa .. au .. ! so hatuhitaji kiongozi yeyeto sasa ,anahitajika kiongozi makini .
 
Me mbona nimesikia kuwa nafasi ya Naibu Katibu Mkuu atapewa dada mmoja ambaye anatoka jimbo moja na Zitto Kabwe ili kutopoteza kura za wanakigoma
 
kama ni yeyote anafaa .... je hao wanaovuliwa pia wanafaa .. au .. ! so hatuhitaji kiongozi yeyeto sasa ,anahitajika kiongozi makini .

Soma LUGHA utanielewa!
Nimesema YEYOTE atakaYEchaguliwa...sikusema yeyote!
Halafu nikaongeza anaiFAA CHADEMA nalafu unasema anahitajika kiongozi makini!
Hivi nyie mliingia JF kwa kigezi kipi???!
 
Soma LUGHA utanielewa!
Nimesema YEYOTE atakaYEchaguliwa...sikusema yeyote!
Halafu nikaongeza anaiFAA CHADEMA nalafu unasema anahitajika kiongozi makini!
Hivi nyie mliingia JF kwa kigezi kipi???!

punguza munkari na kupanic. Rudi kwenye Reply presha ukikuisha .ndo walewale mnaendesha mambo kwa vurugu na hasira .Ona sasa hasira zimekufanya hata ulichokijibu hakisomeki ?
 
Hapo nikichekecha akili. Machale yananicheza kuwa Lema anakuwa naibu katibu mkuu. sifa zote zinazohitajika na CHADEMA anazo!
Mtaropoka sana. Ila kwa hili mmeshindwa,jamaa yenu huyoo sasa badala ya kumwambia karibu nyumbani mnaanza na kuuliza nani atachukua nafasi yake. Nilishasema siku za nyuma kuwa Zito anafaida kwa CCM akiwa ndani ya Chadema baada ya hapo kwao ni garasha tuu. Zitto kawaulize wenzio waliotangulia CCM ikoje ikikutumia kusaliti wenzio? Watakuambia, maana hata kwao hutaaminika. Kaa chini omba radhi wewe ni binadamu(tena kijana mdogo) waungwana watakufikiria maana yapo uliyofanya wanayakubali.
 
Last edited by a moderator:
Itafaa sana kama nafasi hii itamwangukia Profesa Abdalah Jumbe Safari.
 
Kwa nafac hii anafaa Tundu Lissu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
aliingia jana kikaoni usiku akitokea juba, alichofata akijulikani.. Huyu dogo ana matangotango sanaaaa

Bahati mbaya huyu dogo akawa rais,itakuwa bora ya Jakaya kwa safari. October aliitembelea ulaya kwa wiki nzina na ushee! Akarudi home,wiki iliyofuata akachomoka kwenda Ujerumani. Juzi napo Juba.haka kajamaa hakafai kabisa.HIYO NAFASI YA N/KM APEWE BENSON SINGO KIGAILA.
 
Back
Top Bottom