Nani mtani jembe.....................


M

Maguguniga

Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
35
Likes
0
Points
13
M

Maguguniga

Member
Joined Apr 14, 2012
35 0 13
TBL kupitia bia yao ya KILIMANJARO imeleta hili shindano, mil 100 zimetengwa kushindaniwa na Simba na Yanga, kushiriki nunua bia hiyo angalia kizibo tuma sms yenye jina la timu na namba zilizopo kwenye kizibo. kwa matokeo ya karibuni Yanga anaongoza, swari langu hapo je Yanga ndo walevi kuliko Simba?
wadau na wanamichezo naombeni jibu.
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,198
Likes
2,332
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,198 2,332 280
TBL kupitia bia yao ya KILIMANJARO imeleta hili shindano, mil 100 zimetengwa kushindaniwa na Simba na Yanga, kushiriki nunua bia hiyo angalia kizibo tuma sms yenye jina la timu na namba zilizopo kwenye kizibo. kwa matokeo ya karibuni Yanga anaongoza, swari langu hapo je Yanga ndo walevi kuliko Simba?
wadau na wanamichezo naombeni jibu.
Simba wamekabwa koo na msomali hata bia hazipiti tena. Chezea Alshaabab wewe!!!
 
NGANU

NGANU

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,912
Likes
28
Points
145
Age
32
NGANU

NGANU

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,912 28 145
Mashabiki wa simba wana hasira na m/kiti wao hivyo wananunua bia na kuipigia kura YANGA.
Mpaka jana yanga 76ml simba 24m
 
M

Maguguniga

Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
35
Likes
0
Points
13
M

Maguguniga

Member
Joined Apr 14, 2012
35 0 13
Mashabiki wa simba wana hasira na m/kiti wao hivyo wananunua bia na kuipigia kura YANGA.
Mpaka jana yanga 76ml simba 24m
Kwahiyo kumbe mawazo yangu ya kuwa Yanga ndio walevi yanaweza sio sahihi, kwani kwa data hizo inaonesha Yanga wapo mbali sana lakini kiasi kwamba inakuwa ngumu kusema mashabiki wa Yanga wanaweza kuwa wengi mara tatu ya simba.

Hasira na mwenyekiti ndo zinasababisha timu isipate mpunga wa ukweli?
 
NGANU

NGANU

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,912
Likes
28
Points
145
Age
32
NGANU

NGANU

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,912 28 145
Ni kweli Maguguniga na isitoshe si mashabiki wote wa yanga wanakunywa bia,nahisi mashabiki wa timu zote wanaisapoti.
 
Last edited by a moderator:
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,167
Likes
1,731
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,167 1,731 280
Yanga anachukua ndoo kama kawa.....
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Lini tunachukua mpunga wetu?
 
T

TUAMBIANE TU

Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
T

TUAMBIANE TU

Member
Joined Mar 1, 2013
20 0 0
Yanga wasingeweza kufikisha milion zote hizo pombe yao kubwa ni chibuku.Hata mm nawapigia Yanga japo ni Simba sababu cpend migogoro
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,224
Likes
4,576
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,224 4,576 280
Ujinga mtupu huu ambao walevi wana-twistiwa matokeo na wao kuendelea kutuma msg.

Yani siwezi ibiwa hela kwenye bia, pia niibiwa kwenye sms.
 

Forum statistics

Threads 1,263,029
Members 485,780
Posts 30,139,466