Embu jione
Lugha chafu unaijua wewe?
Mbona unaogopa kuwataja wenye lugha chafu.. unaniwekea mie kisa kupenda utawala wa JPM
Jionee aibu
Positive impact unaipima vipi kijamii?! Kwa mtazamo wako au wa jamii forum?! Sijaelewa mkuu naona majibu mengi ila sielewi.Wakuu,
Kwa mwaka 2017 unafikiri nani ni member ambaye amekuwa positive impact kwenye maisha ya Watanzania wenzake kwa namna moja ama nyingine. Nafikiri Jamii Media pia wangetoa tuzo kwa hili.
Mimi wa kwangu ni hawa wawili;
1, Sirjeff Dennis(Ontario)Poultry farming earns prudent varsity student Sh24m monthly
2. Dragoon
Weka wa kwako kama una tofauti na hawa list ifike japo 100
Hapana sio maana yake... After all wewe ni mmojawapo mwenye michango yenye welediAmbao hatujaonekana mpaka page hii ina maana ni wazee wa kutoa mashudu!
Mh! Kwa uzi gani mwaka huu kwa chief hapana hakua na nyuzi za maana sana kama tulivyozoea!This year ni CHIEF MKWAWA
Pamoja mkuuHapana sio maana yake... After all wewe ni mmojawapo mwenye michango yenye weledi