• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nani kawashtua mabeberu haraka kiasi hiki?

K

KISIWAGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
806
Points
1,000
K

KISIWAGA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
806 1,000
Baada ya Tanzania kupitia waziri wake Kangi Lugola kuweka order ya kununua vifaa vya kulindia amani kuelekea 25 October mabeberu wamecharuka haraka na kupelekea Rais kumtumbua Lugola ili kunawa mikono kuwa yeye hakuwa na taarifa juu ya uagizwaji wa zana hizo

Sasa swali ni je,hawa mabeberu wana uwezo wa kufuatilia kila zana ya kiulinzi tunazokua tumeiagiza

Na kama wanao huo uwezo je huwa tunatumia vigezo gani kusema nchi iko salama
 
K

KISIWAGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
806
Points
1,000
K

KISIWAGA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
806 1,000
yani unanunua kwao afu wasiwe na uwezo wa kujua, wanajua hata alshabab wamenunua nini na wapi



Sent from my iPhone using JamiiForums
Sasa order imeagizwa Romania US anapata vipi taarifa ila IGP na waimba mapambio wengine wa Jiwe wana hatari kubwa ya kwenda ICC baada ya uchaguzi maana jinsi watu walivyomchoka Jiwe sidhani kama kuna atakaekataa kuandamana
 
rommy shabby

rommy shabby

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2017
Messages
532
Points
500
rommy shabby

rommy shabby

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2017
532 500
Sio wote wenye mawazo kama yako kua walimchoka huyo saddam hussein mwenywe na ukatili wake ila kuna watu walimpenda sn. uwezi chukiwa na watu wote never.
Sasa order imeagizwa Romania US anapata vipi taarifa ila IGP na waimba mapambio wengine wa Jiwe wana hatari kubwa ya kwenda ICC baada ya uchaguzi maana jinsi watu walivyomchoka Jiwe sidhani kama kuna atakaekataa kuandamana
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
4,641
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
4,641 2,000
Lucas Mobutu

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
11,782
Points
2,000
Lucas Mobutu

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
11,782 2,000
Sasa order imeagizwa Romania US anapata vipi taarifa ila IGP na waimba mapambio wengine wa Jiwe wana hatari kubwa ya kwenda ICC baada ya uchaguzi maana jinsi watu walivyomchoka Jiwe sidhani kama kuna atakaekataa kuandamana
huko romania kuna watu wa secret service
hivi unajua hata mobutu alikua CIA ? marekani ina mkono mrefu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Lucas Mobutu

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
11,782
Points
2,000
Lucas Mobutu

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
11,782 2,000
Sio wote wenye mawazo kama yako kua walimchoka huyo saddam hussein mwenywe na ukatili wake ila kuna watu walimpenda sn. uwezi chukiwa na watu wote never.

Sent using Jamii Forums mobile app
saddam huwezi kumfananisha na jiwe , ki udikteta saddam mchumba tu kwa jiwe


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
69,984
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
69,984 2,000
Nyuzi zingine ni za kijinga kweli kweli.

Tanzania tuna safari ndefu sana ya kwenda.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,376
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,376 2,000
Vifaa vya zima moto vinalindaje amani hususani kuelekea Oct 25?
Baada ya Tanzania kupitia waziri wake Kangi Lugola kuweka order ya kununua vifaa vya kulindia amani kuelekea 25 October mabeberu wamecharuka haraka na kupelekea Rais kumtumbua Lugola ili kunawa mikono kuwa yeye hakuwa na taarifa juu ya uagizwaji wa zana hizo

Sasa swali ni je,hawa mabeberu wana uwezo wa kufuatilia kila zana ya kiulinzi tunazokua tumeiagiza

Na kama wanao huo uwezo je huwa tunatumia vigezo gani kusema nchi iko salama
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,042
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,042 2,000
Dunia iko kiganjani mwao
Baada ya Tanzania kupitia waziri wake Kangi Lugola kuweka order ya kununua vifaa vya kulindia amani kuelekea 25 October mabeberu wamecharuka haraka na kupelekea Rais kumtumbua Lugola ili kunawa mikono kuwa yeye hakuwa na taarifa juu ya uagizwaji wa zana hizo

Sasa swali ni je,hawa mabeberu wana uwezo wa kufuatilia kila zana ya kiulinzi tunazokua tumeiagiza

Na kama wanao huo uwezo je huwa tunatumia vigezo gani kusema nchi iko salama
Jr
 
K

KISIWAGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
806
Points
1,000
K

KISIWAGA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
806 1,000
Wabongo hatujambo! Vifaa vya zimamoto au nilisikia vibaya labda!
Usipende kutumia maelezo ya Jiwe kama chanzo chako cha taarifa Hugo jamaa ni muongo na mnafiki wa kiwango cha SGR
 

Forum statistics

Threads 1,402,883
Members 531,007
Posts 34,408,071
Top