Nani huyu Angellah Jasmine Kairuki | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani huyu Angellah Jasmine Kairuki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Aug 17, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,074
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Miongoni mwa wagombea walipitishwa na NEC ya CCM kupitia viti maalumu kuwakilisha kundi nyeti la wafanyakazi (Workers) ni Ndg. Angellah Jasmin Kairuki and Zainab Rashid Kawawa.

    Sina hakika sana iwapo huyu Zainabu Kawawa ni wa kutoka familia ya Mhe. Hayati Simba wa Vita (R.I.P) na ndugu moja na Mhe. Vita Kawawa amabye amepitishwa kugombea jimbo la Namtumbo.

    Kwa upande wa Angellah Jasmin Kairuki pia , wasifu na nasaba yake kama kuna anayejua zaidi atusaidie.

    Jitihada za kupitia mtandaoni zinaleta matokeo yafuatao kuhusu jina hili:


    Angellah Kairuki, - State Attorney. Attorney Generals Chamber

    Angellah Kairuki, - Partner - KMS Attorneys (private law firm based in Dar es Salaam)
    :: Meet The Firm - KMS Attorneys ::

    Angellah J. Kairuki - Member of the DIT Governing Body from AG Chambers DIT: Dar es Salaam Institute of Technology




    Angellah Kairuki = Hurbert Kairuki Hospital ????
    Hi,
    I am looking for the CNG Dispenser Machines. How mcuh are your Prices for One Complete set of a Machine? Also, What is The Minimum Order?

    Do you also Sell CNG Conversion Kits for the Cars? How much? I fnot can you recommend a Manufacturer?

    Also, How mUch is the price for a complete Fule Dispenser?

    Please Provide your Specifications and the prices for the Machines.

    If a Person wants to become your Sole Distributor What is The Proceudre/ requirements?

    regards,

    Angellah Jasmine Kairuki
    CNg Gas Dispenser Machines - Industrial Supplies - ?????? _?????????????_??????????



    [​IMG]

    Meneja Huduma ya Muuguzi Mission, wa Hospitali ya Mikocheni, Valentina Msechu (kulia) akitoa maelekezo ya junsi ya kujipima Saratani ya Matiti kwa Mkazi wa Mbezi Mdumbwi jijini Dar es Salaam, Stara Migira, wakati wa zoezi la upimaji wa Virusi vya Ukimwi na Saratani ya Matiti, lililofanyika Kawe jijini jana. Kutoka (kushoto) ni Mwenyekiti wa UWT, Kawe, Hilda Rwebangila, Mama Mlezi, Angellah Kairuki na Katibu, Getrude Mandilindi.

    Mr. Mbelwa Kairuki = Angellah Kairuki = Hon. Benard Kamillus Membe

    [​IMG][​IMG][​IMG] HKMU and the California State University Dominguez Hills sign MoU
    Hubert Kairuki Memorial University (HKMU), and the California State University, Dominguez Hills (CSUDH) have agreed to cooperate and collaborate in the areas of research, teaching, and other relevant educational development activities, especially those pertaining to human health delivery services and opportunities. The signing of a Memorandum of Understanding(MoU) was held at the CSUDH in USA. HKMU was represented by the Vice Chancellor Prof. Keto Mshigeni and Mr. Mbelwa Kairuki, member of the HKMU Board of Trustees.


    Mr. Mbelwa Kairuki, National Secretary, Ministry of Foreign Affairs and International Cooperation, Tanzania

    Kitabu cha Mawasiliano Serikalini • 2009 (http://www.utumishi.go.tz/index.php?option=com_docman&task=doc_view&gid=288)

    MINISTRY OF FOREIGN AFFAIRS AND INTERNATIONAL COOPERATION

    Kivukoni Front; Telephone: 022 2111937/40, 022 2111906/12

    1 Hon. Benard Kamillus Membe (MP)


    2. [SIZE=1][SIZE=3]Mr. Mbelwa Kairuki ( [B][U]Personal Assistant I[/U][/B]) [/SIZE][/SIZE]


     
  2. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #81
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Makuadi Hawana Hata Chembe ya Ujasiri mara Mambo yanapoharibika (Chachage, 2002)"

    Nadhani umeprove point yangu kwamba huna uwezo wa kudiscuss "Vitu" na ndio maana umeshindwa kuiona hoja yangu.. Huo utumbo unaosema ameuandika kwenye mtandao unakuhusu nini?? au unawahusu nini watanzania?? Useless Kuadi,,,, na hii ni messege kwenu nyie wote msiopenda kuangalia vitu na mmekalia kudiscuss watu.. Its time to change, na kama sisi tunaolilia change hatuta change, then we're wasting our time..

    Ni ukweli mtupu mashambulizi yako (NYANI NGABU) sio kitu ambacho unaweza kukitumia kuwafundisha kizazi kijacho.. Na huwezi kutumia "pointless" ulizozitoa ili kuleta mabadiliko nchini kwetu.. Kubali kwamba leo umechemsha sio lazima ushinde kwenye mtandao huu,, Nenda kwa shigongo ndio size yako,, tena wameweka picha za uchi za wasanii wa kitanzania nadhani zitakufaa na zinaendana na mind yako..
     
  3. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #82
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana Ngoshwe na wewe ningekuona unabusara zisizotosha flash disc endapo unge attach baadhi ya kazi (katika PDF) alizowahi kuzifanya (Bi Angella kairuki) kama watu walivyosema ameshiriki kuandika na kuandaa sheria mbalimbali. Badala ya ku attach piza za mume wake, mama yake, nadhani umekosa za watoto wake tu.... huu sio uungwana kabisa ndugu zanguni,

    Tunamengi ambayo tunaweza kuongelea kuhusu bi Angella hasa ambayo yatakua na tija kwetu, kuliko sasa hivi ooh mara mama yake alienda safari na mama kikwete,, ooh mara Rosta Aziz,, ooh mara Tughe hawamjui,,,,, what a crap man,, anyways tunatofautiana sana kimtazamo na kiupeo.. kwa hiyo endelea kugoogle picha zake na uziweke.. ila kumbuka kuna vijana wangeweza kujifunza mengi ya maana zaidi kupitia topic hii,

    haya
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #83
    Aug 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 72,334
    Likes Received: 32,646
    Trophy Points: 280
    Kama anaandika hivyo wakati yeye ni "learned sister" ni hatari. Nilitegemea zaidi ya hayo niliyoyasoma. Kwa utetezi wako nadhani wewe umefikia kikomo cha upeo wako na unasukumwa na hisia zaid. Unauliza alichoandika kinawahusu nini Watanzania? Really? Kama hujui inawahusu nini Watanzania basi hakuna haja ya kujadiliana na wewe shauri lolote lile.

    Na lazima tujadili watu kwa sababu vitu vyao na wao havitengamani. Wewe mbona upo hapa unanijadili na kunitaja kwa jina?

    Ila utetezi wako wa ujinga ndio utaleta mabadiliko nchini kwetu sio? No wonder why we are in the state we are in....

    Kwanza sijui Shigongo ni nani. Pili sijachemsha kitu. Usitake kulazimisha. Mchemfu ni huyo mwanasheria wenu aliyesomea UK na aende huko bungeni kwa wachemfu wenzake waendelee kuchemsha.
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #84
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,593
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    so what's the point

    as they say in Marcy, it's this kind of talk that make me think you probably ain't got no pudding
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #85
    Aug 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 72,334
    Likes Received: 32,646
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usifanye hivyo wewe unayemtetea? Weka hapa hizo sheria unazosema au zinazosemwa alishiriki kuandika na uweke bayana mchango wake haswa ni upi ktk sheria hizo au kwa maneno mengine ni kipi alichoandika yeye mwenyewe kwa kutumia kichwa chake.
     
  7. s

    salaama JF-Expert Member

    #86
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 243
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60

    Mbona mjadala sasa unapoteza dira.....naona matusi sasa yanaporomoka na tambo zisizokuwa na maana yoyote. Hivi mtu kusoma UK ni tatizo? Mbona naona sasa hapa kuna aina ya ushindani, wivu, kejeli na chuki binafsi......LETS GROW UP, acheni UTOTO!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #87
    Aug 19, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 0
    :cheer2:
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #88
    Aug 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 72,334
    Likes Received: 32,646
    Trophy Points: 280
    Hakuna wivu hapa. Wivu utoke wapi? Ana nini huyo msichana nisicho nacho mimi?

    Madudu yanayodaiwa ni yake yamewekwa hapa na watu tumeyajadili...wengine wanaingia na kuanza kurusha makombora. Sasa tubaki kimya tu? No way...

    Ila wivu hakuna hapa. Hana cha kuonewa wivu
     
  10. T

    Taso JF-Expert Member

    #89
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,593
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    you cheering that? so you truly ain't had no point... hahahahhahaha
     
  11. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #90
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafunga mjadala na wewe ambaye unaona "Spelling and grammar" ya mheshimiwa mtarajiwa ina impact kwenye nchi yetu na nikitu ambacho inabidi tukijadili,,,, ama kweli mungu ana maajabu yake... na ninakutakia kila la kheri..

    Pia nikuambie inabidi ujue kutofautisha kumshambulia mtu na kushambulia hoja,,, naomba usiniite mjinga na wala usirudie kwa sababu unajitukana mwenyewe ambaye umeambiwa ukweli kwamba ulichoandika ni Ujinga mtupu,, mtu mwenye uelewa hawezi toa point siku nzima ambayo haina tija..

    Pia umenikumbusha kwamba najadili na mtu ambaye hana upeo baada ya kuniambia eti "niweke hizo sheria ninazozisema Bi angella ameshiriki kuzitunga".. Hii ni challenge ambayo nimewapa nyie mnao mdiscuss bi angella, kwamba tuonyesheni kwamba kweli hana uwezo kwa kutuonyesha kazi alizowahi kuzifanya na tuzichambue then tuseme kweli hana uwezo.. Kuliko kutuletea "Spelling and Grammar"

    eti kitu gani alichonacho wewe hauna,,, wewe huna upeo na ndio maana unajadili kwa kujificha kwa sababu watu tungekujua basi tungesema,, oooh kumbe ndio yule, kweli anafanana na hoja anazotoa"
    Wanasema ficha upuuzi wako kwa kuonyesha busara ulizonazo
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #91
    Aug 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 72,334
    Likes Received: 32,646
    Trophy Points: 280
    Ni bora uondoke tu kwa sababu hata hueleweki. Nimepoteza muda wangu bure.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #92
    Aug 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 72,334
    Likes Received: 32,646
    Trophy Points: 280
    Lol...nauna kweli umekunwa na nilichosema maana mipovu ilivyokujaa mdomoni utadhani umekula Omo...

    Anywho, tell 'ole girl to step her game up....

    Chunkin' up the dueces....I'm out
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #93
    Aug 19, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 0
    That laughter reminds me of............. !
     
  15. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #94
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli umepoteza muda wako bure, maana umeshinda siku nzima ukiandika point zisizo na tija,,,

    Who is next to take on the heavy weight??
     
  16. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #95
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,590
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Naona JK kampatia uwaziri Angela Kairuki kutokana na zile ziara za mwaka jana za Kamati ya Wabunge kwenda UK kudai pesa za rada zirudishwe hazina, ambapo hatimaye walifanikiwa. Kwa mtazamo wangu, Angela Kairuki alionekana akizungumza kwa machungu makubwa na hasira wakati akiweka wazi msimamo wa Serikali mbele ya Wabunge wa UK kwenye taswira na video zilizotolewa wakati huo

    Hivi huyu mdada ni chotara, na ana wasifu gani kwa maana ya umri, elimu, marital status, na kadhalika?
     
  17. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #96
    May 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Marital status ni Mrs. Kairuki
     
  18. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #97
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,590
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ana watoto wangapi, mkuu? Na vipi kuhusu umri na kiwango chake cha elimu?
     
  19. s

    salaama JF-Expert Member

    #98
    May 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 243
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mkuu swali kwamba ana watoto wangapi na umri wake una relevance gani kwa kazi yake ya Unaibu Waziri? La maana hapa la kufahamu ni elimu yake. Kwa mujibu wa tovuti ya Bunge mheshimiwa huyu ni Mwanasheria, ni Wakili wa Mahakama Kuu, na kabla ya uteuzi wake alikuwa ni Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Katiba, Sheria na Utawala.

    Ukiachilia mbali michango yake mingi Bungeni inayohusu utetezi wa haki na maslahi ya wafanyakazi (malipo ya pensheni ya wafanyakazi wa Tazara, waalimu waliosimamishwa Chuo cha Ustawi wa Jamii, wafanyakazi wazalendo wa migodini wanaolipwa kipato tofauti na wageni kule Barick) mheshimiwa huyu aliongoza debate ya maoni ya wadau kuhusu muswada wa sheria ya Katiba kule Dodoma....pale ndipo alipo display skills za hali ya juu,kwa ku accomodate mawazo ya pande zote pasipo ushabiki.

    Mpaka anateuliwa nafasi ya naibu Waziri wa Katiba na Sheria, alikuwa ni Katibu Mkuu wa Tanzania Women Parliamentarian Group (TWPG) inayojumuisha wabunge wanawake kutoka vyama vyote, pia alikuwa Mmoja wa wawakilishi wa Bunge la Tanzania katika Interparliamentarian Union (IPU) ambapo alichaguliwa na taasisi hiyo kuwa Mjumbe wa Kamati ya Haki za Binadamu.
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #99
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,811
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lete elimu yake!!!!!!
     
  21. s

    salaama JF-Expert Member

    #100
    May 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 243
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mkuu hapa chini ni reference za yale niliyoabarisha:

    Kuhusu IPU- http://www.ipu.org/conf-e/126/list.pdf ( nenda page 56); pia angalia MICHUZI: Tanzania yapata nafasi nyingine IPU


    Kuhusu TwPG:
    http://www.chathamhouse.org/sites/default/files/public/Research/Africa/240112summary.pdf


    Kuhusu haki za wafanyakazi:
    Tazara hansard ya swali kwa PM: https://parliament.go.tz/index.php/primeminister/question/all/10/30

    Wafanyakazi wa majumbani: Parliament of Tanzania

    Wafanyakazi wa ustawi wa jamii Parliament of Tanzania


    Wafanyakazi wa migodini:


    Wabunge walalamikia wageni kuchukua ajira za wazalendo
    Na Sharon Sauwa


    Wabunge wamelalamikia suala la wafanyakazi wa kigeni kupewa ajira zinazoweza kufanywa na wazalendo.

    Wakichangia hotuba ya makadirio ya matumizi yya Wizara ya Kazi na Ajira kwa mwaka 2011/2012, walisema pia wafanyakazi wageni wamekuwa wakilipwa malipo makubwa kuliko wale wazalendo ingawa wana sifa zinazofanana.

    Mbunge wa Viti Maalum (CCM), Angela Kairuki, alisema wafanyakazi wa kigeni katika Mgodi wa Marmo Granitor ambao uko mkoani Mbeya, wapo 32, lakini wote wanafani za mafundi mchundo, madereva na mlinzi.

    "Hivi kweli ni wafanyakazi wazalendo hawawezi kufanya kazi hata ya ulinzi ya kuwafungulia milango watu, hii ni aibu hatuwezi kukubali," alisema.

    Pia alisema wafanyakazi wazalendo wenye sifa sawa na wengine wa kigeni katika kampuni moja wamekuwa wakilipwa Sh. 800,000 wakati wa kigeni wamekuwa wakilipwa na Sh. milioni 11.

    Hii ni reference yake alivyohojiwa na gazeti la Guardian la Uingereza
    BAE urged to pay £29.5m fine to Tanzania | Global development | guardian.co.uk


    Pia anayo website yake kuhusu masuala ya wafanyakazi...tembelea
    http://www.angellahkairuki.com




     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...