Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
Acha nongwa shee🤣🤣Uuwii wewe ukirithi mikoba tumekwisha😂😂😂
Nipe mikoba hiyo.
Acha nongwa shee🤣🤣Uuwii wewe ukirithi mikoba tumekwisha😂😂😂
😅😅😅 aisee kwanini lakini awe huyu sio bhnaKama huyu?View attachment 3589176
Naomba nikabidhiwe mikoba ya bwana RIKIBOY 🙃😂Time is "makangability" (Time is making ability)
Waswahel wanasema WAKATI UKUTA na Jr anasema WAKATI SI MILELE
Kuna udumavu mkubwa kwa wakongwe.. Age go.. Natumai udumavu huo ni huku tu JF na si mpaka pale kwenye pepo ya dunia😭
Wahenga walisema.. Fainali uzeeni... Ujana maji ya moto... Sasa yameshapoa😩 hakuna kusimama dede tena! Inaogofya sana sana!
Anyway tuna damu changa.. Very active!
Nani ungependa kurithi mikoba yake!😀
Nani ungependa kurithi "tabia zake"🤣
Nani ungependa uwe reincarnation yake!
Kumbuka.. perception creates reality.....🔥View attachment 3588914
Huu msamiati umekua serious sasa 😂. Kila nikiona siachi kuchekaUmesahau mkoba wa kupost picha za wadada wenye makebo
Utasikia Makebo makubwa na madogoHuu msamiati umekua serious sasa 😂. Kila nikiona siachi kucheka
😂😂 asije akakusikia mkuu. Maana ataporomosha matusi hajali ata kama Dady yuko apa.Utasikia Makebo makubwa na madogo
Alooo😅
Yoooo asante kuniasanua 😅😅😂😂 asije akakusikia mkuu. Maana ataporomosha matusi hajali ata kama Dady yuko apa.
Kosa ni kutumia Msamiati kabla haujaidhinishwa na baraza la kiswahili. 😁Yoooo asante kuniasanua 😅😅
Ila twende mbele au turudi nyuma kosa langu litakua nini mpka aniporomoshee matuzi mbele ya Dad wangu 🤔
Mbona kama una hoja hivi 🤣Kosa ni kutumia Msamiati kabla haujaidhinishwa na baraza la kiswahili. 😁
Wengine hatujawahi kuwa A' list kwa jf. Kwa hiyo hatuna vya kurithi wala kurithisha.
Ila cha msingi naamini ikifika miaka ambayo kizazi kijacho kitatafuta info za nyuma. At least na mimi insights zangu ziwasaidie kwenye hizo topics
Na hiyo ndio contribution ambayo hata mimi ilinivuta jf 🙏🏽🙏🏽
Kuna udumavu mkubwa kwa wakongwe.. Age go.. Natumai udumavu huo ni huku tu JF na si mpaka pale kwenye pepo ya dunia😭
Wahenga walisema.. Fainali uzeeni... Ujana maji ya moto... Sasa yameshapoa😩 hakuna kusimama dede tena! Inaogofya sana sana!